ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ภาคเชียงใหม่ ตอนที่ 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 01:24:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
พี่พลอยคงวางหมากไห้เทพโทนจัดหนักคุณจอยเป็นการปิดปาก เป็นแน่แท้นะขอรับ อิอิอิ

Manoptana

งานเชียงใหม่นี้ พี่พลอยแสบจริงๆเหมือนกับเป็นตัวชงโดยเฉพาะ เตรียมนายโทนให้พร้อม จัดการจอยให้ร้อนเกือบเดือดแล้วส่งให้นายโทน เป็นความสามารถเฉพาะตัวนะนี่ หรือว่าตอนที่อยู่กับจอยตามลำพังพี่พลอยไปกระตุ้นคุณล่ามไว้

peddo

เอ่อ คุณรุกะไม่ค่อยยิ้มเลยครับ หรือว่าภาพถ่ายไม่ถึงรอยยิ้มข้างล่างครับ
จากรูปนี่ผมว่าคุณล่ามนี่น่ารักมากเลยครับ ยังไม่เห็นหุ่นชัดๆ แต่ท่านโทนไม่ควรพลาด
มองย้อนไป ผมคิดว่าโทนน่าจะเชื่อพลอยนะครับ ถ้าจัดจอยไปสักสองยก ตอนแช่ออนเซนมันจะได้สงบ ไม่โดนสาวญึ่ปุ่นลวนลามแบบนี้ เมื่อปฏิเสธคุณจอยไป คงต้องยอมรับกรรมกับอะไรที่หนักกว่า คุณรุกะเห็นโทนอาการไม่ค่อยดีคงต้องช่วยปั๊มให้ แต่ไม่ได้ปั๊มที่หัวใจ คงจะใช้เทคนิกพิเศษกับหัวอื่น ระวังเอวหักนะครับ 555

[Alt]air

Manoptana

อ้างจาก: Manoptana เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2021, 09:39:55 ก่อนเที่ยง
งานเชียงใหม่นี้ พี่พลอยแสบจริงๆเหมือนกับเป็นตัวชงโดยเฉพาะ เตรียมนายโทนให้พร้อม จัดการจอยให้ร้อนเกือบเดือดแล้วส่งให้นายโทน เป็นความสามารถเฉพาะตัวนะนี่ หรือว่าตอนที่อยู่กับจอยตามลำพังพี่พลอยไปกระตุ้นคุณล่ามไว้
ขอโทษครับ กระทู้ซ้อนกัน ไม่รู้ว่าจะลบอย่างไร

จรัญ บุญชู

lucipher666a

ถึงกับเล่นสาวล่ามด้วยเหรอเนี่ยร้ายจริงๆนะพ่อขุนแผนโทน

noojane

ทำไมน๊ะรู้สึกเหมือนพี่พลอยจะพยายามลากคุณล่ามมาร่วมวงให้ได้เลย

harajugo

หื้อออ นึกว่าจะได้สวิงก่อนลงออนเซ็นแล้วซะอีก สงสัยจะรอคุณรุกะอีกคน

supertor

พี่พลอยตัวชง แบบนี้ต้องเหมาๆ ละครับ กลับจากเชียงใหม่รอบนี้มีหวัง สามสาวได้กักบริเวณโทนแน่ๆ

chapter11

โครตร้ายเลยพี่พลอย มีแผนแอบบิ้วคุณล่ามให้โทนจัดการแน่เลยอะครับ

zzzbamboozzz

ดูแล้วคุณจอยไม่น่ารอดนะ โดนขู่ขนาดนั้น จัดทั้ง3นางเลยนายโทน

I2ta3ta3