ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ครับ รักเจ๊ทั้งสองคนม๊ากมากครับ ..... ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 12:45:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Numusc

เรื่องราวที่ต้องมาแสดงละครเป็นแบบนี้พอที่กีบที่พี่หมิวเล่าเลย

chatjane4234

ฮาตาเกะ คาคาโทน ต้องย้อมหัวเทาใหวมั๊ยโทนคุง ต้องซอมละคร ทำงานกับพี่แมน ใหนจะล่าบอสอีก คงต้องใช้คถาแยกเงาพันร่างแล้ว

633sqd

อยากให้2เจ๊คุมเขียนทุกเรื่องเลย ท่าทางเรื่องจะเสร็จเร็ว ลื่นปรื้ดๆ ::HoHo::

dragonhead

มัมมองของโทนจอมมึน กับมุมมองของเจ๊หมิวคุณหนูจอมมั่น....บ่อเกิดของความน่ารักน่าชังของทั้งคู่ สอดประสานด้วยวิถีชีวิตที่ติดปมของหนุ่มโทน....คารวะท่านผู้แต่งจริงๆ... ::Orz::

kgerrard

gritkin

การ์ตแต่ละเรื่องดักแก่เลยครับ แล้วคาคาชิกับโทนดูไม่ค่อยเข้ากันเท่าไหร่ปะครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... อนิเมะที่บอกมา.. รู้จักน้อยมาก.. แหะ.. แหะ.. ยังไม่มีทีวีให้ยินยลครับ