ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 60

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:13:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ป๋าชัยพาน้องฝนกับสาวชาวเผ่าไปล่าสังหารสัตว์อสูร เจอพวกตาแดงกับคนยักษ์กว่าจะปราบคนยักษ์ลงได้ก็เกือบจะไม่รอด ว่าแต่น้องชีน่าโดนลูกหลงจากอะไรถึงได้รับบาดเจ็บกันนะ....????
อ้อ....เธอเอาตัวเองบังก้อนหินให้น้องฝนถึงได้รับบาดเจ็บ สงสัยป๋าชัยต้องใช้ระเบิดสะกัดพวกตาแดงก่อนค่อยพาน้องชีน่าไปรักษาตัว....หึหึ

ttkttk

ตอนนี้มียักด้วย  ป๋าชัยจะจัดการยักได้สำเกร็จป่าว

Nitty

::HoHo::อ้าวป๋าชัยคงต้องเสียแรงรักษาอีกแล้ว

Tik K.

ชีน่าบาเฝดเจ็บต้องให้หมอชัยรักษาด่วนเลย

jackkie

ลุงชัยเก่งรบเก่งรัก ขอบคุณครับเขียนสยุกนึกภาพตามเลยครับหมีมีเขาพวกตาอดงควายยักษ์2เท่า คงประมาณช้าง

Asujimaster

เอ้า มีคนเจ็บ  แบบนี้ต้องรักษากันหลายขนานเลย

akennya

Sawat Songprasop

พวกตาแดงนี่น่าจะมีเยอะเป็นกองทัพเลย ฆ่าไม่รู้จักหมด แต่ป๋าเทพชัยต้องจัดการให้สูญเผ่าพันธ์ เพื่อความปลอดภัยของลูกเมียต่อไป

manu111

เจอตัวโหดแบบนี้แต่ละคนน่าจะเจ็บหนัก ป๋าชัยคงต้องเสียน้ำอีกแล้ว

miozaa

biggiggog

อ้าว...ชีน่าไปโดนอะไรเข้าหล่ะ
งานนี้ต้องลำบากป๋าอีกแล้วครับท่าน
ขอบคุณครับ

yai79

kpnttn

เลือดท่วมแขน จะใช้อะไรรักษาล่ะป๋า น้ำพิสุทธิ์อีกมั้ย

ไอ้เมฆ

pankea

ซีน่ามีแผลป๋าชัยก็ต้องเสียน้ำอีกแล้วสินะ