ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 60

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:13:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

ตกลงกันได้ผมพาฝนไปด้วย ที่พาฝนไปเดี๋ยวพอท้องจะไม่ได้ออกไปเที่ยว นี่ไปเที่ยวเหรอ ช่ายแล้วผมมันเทพเมียคนเดียวคุ้มครองได้ ส่วนพวกเผ่าเอลเซ่  เฟร่าให้ชีน่า ที่เก่งรองจากมาซาซึ่งขึ้นเขียง (เข้าห้องตั้งครรภ์)อยู่ และพาอีกสามสาวมาช่วยด้วย ทั้งสี่คนถือหน้าไม้สองหอกหักสอง จริงๆไม่อยากให้มาเสี่ยงกันเลย พูดกันก็ยังไม่ได้ รู้อย่างนี้ตอนวิ่งกลับ เก็บแม่งให้หมดคนเดียวซะก็สิ้นเรื่อง

ตอนใช้ตรวจจับพอจำทิศทางได้สองสามตัว ตรวจจับใช้ได้วันละห้าครั้งจำกันได้เนาะ ใช้หมด โควต้าเดี๋ยวจะยุ่ง เดินนำไป  สักยี่สิบนาที เจอสัตว์อสูรสี่ขาเหมือนควายเดี๊ยะเลยแต่ตัวออกน้ำตาลแดง ใหญ่กว่าสองเท่า ไม่ตรวจสอบหรอกนะเรียกมันควายแดงไปเลย กรรมไม่เอาเดี๋ยวมีดราม่าพาดพิง เรียกควายยักษ์เฉยๆแล้วกัน ผมให้ฝนเปิดงานยิงกระสุนไฟใส่ มันระเบิดคลอกไอ้ควายยักษ์ ดิ้นพล่านวิ่งหนีไปซะไกล ต้องวิ่งตามแล้วขว้างหอกไปทิ่มหัวจบงาน
กระสุนลมดีกว่าคมทะลุทะลวงตายชัวร์ส่วนกระสุนเพลิงคล้ายระเบิดไฟเอาไว้ป่วนแต่ถ้าสัตว์มันไม่ถึกก็ตายได้ ถามว่าเก็บซากควายไหมเก็บสิเขาทั้งใหญ่และสวยมาก  จะเอาไปติดหน้าถ้ำสวยๆ
สาวๆเผ่าเอลเซ่ยืนเอ๋อ ประมาณว่าให้กรูมาทำไมเนี่ย น้องฝนบอกให้แบ่งสาวๆโชว์ออฟมั่ง จัดไป อีกตัวเจอหมีมีเขา ผมผายมือให้ชีน่า สาวๆเผ่าทำหน้าดีใจ สองหน้าไม้ยิงเข้าตาเข้าแก้ม แต่หมีมันถึกไม่ยอมตาย พลหอกทิ่มๆเกือบไม่เข้าจะรอก็เสียเวลา เผื่อพลาดพลั้งมาโดนมันตบต้องเสียเวลาเสียน้ำรักษาอีก  ผมเลยต้องใช้หอกช่วยจบให้อยู่ดี
เดินไปเก็บอีกสองตัวคราวนี้ไม่เท่าไหร่ให้สาวๆเผ่าออกแรงเต็มที่ ถัดมาอีกหน่อยเจอแมวขาวไวมากตัวใหญ่กว่าแมวบ้านเราเท่าตัว  มันกระโดดชิ่งต้นไม้ซ้ายทีขวาทีล่อพวกเราจนงง แล้วกระโจนพุ่งเข้าใส่ ชีน่าเกือบโดนตะปบแต่ผมใช้เกราะลมทัน  มันชนเกราะลม ปั้ง ตกลงมางง      ผมใช้แหโยนใส่แล้วจับมัดมันเป็นมัมมี่  แบกเอาไปให้สาวๆ เลี้ยงดีกว่าขนมันขาวสวยมาก
เดินหาไปจัดการไป จนเกือบถึงตรงที่ผมทิ้งระเบิดนาปาล์ม หือ สังหรณ์มาแล้ว ผมใช้มือกั้นสาวๆไม่ให้เดินต่อ โบกมือให้ถอยหลังไปแอบ แล้วหายตัววิ่งออกไปแอบมองที่ก้อนหินใหญ่เมื่อตอนเช้า โอ้ ม่าย คนตัวใหญ่ม๊ากมากหรือเรียกว่ายักษ์ดี เอ่อกำลังนั่งกินบุฟเฟ่ต์ปิ้งย่างที่ผมย่างไว้กองใหญ่ เฉพาะตอนนั่งนี่ต้องมีสิบเมตร ตอนยืนคงเท่าตึกห้าชั้น ที่สำคัญรอบๆตัวยักษ์มีพวกสัตว์อสูรโบมี่แต่ผมเรียกตาแดงกำลังช่วยกินซากสัตว์อยู่เต็มไปหมด น่าจะถึงสองร้อย แม่งเป็นพันธมิตรกันหรือว่าไอ้ตาแดงมันไปจ้างมาวะ มิน่าเมื่อเช้าสัตว์อสูรถึงวิ่งหนีมาเป็นโขยง  กลัวๆๆขนหัวลุกไปหมดแล้ว ทำไงดี ทำไงดี กลับไปหาสาวๆ ปรึกษาฝน ถ้าไม่ล้มมันเราแย่แน่ๆ แต่เราจะจัดการมันได้ยังไงตัวมันยังกับตึก แค่มันดีดผมคงเละ เอาไงวะรีบหนี กลับไปขนของทันไหม หน้าผมคงแสดงอะไรออกมา ทำให้ฝนรู้
"ป๋าขาใจเย็นๆ ป๋าของฝนเก่งที่สุดแล้ว"เธอมอบจูบอันอบอุ่นหวานชื่นให้
ปิ๊ง สติมาในทันใด ต้องฆ่ามัน ต้องปกป้องเมียๆ มันใหญ่เรอะ โบราณว่าไว้ยิ่งใหญ่ยิ่งล้มดัง  ยิ่งใหญ่ยิ่งเคลื่อนที่ช้า ไม่น่ากลัวหรอกปลอบใจตัวเอง
"ขอบใจมากจ้ะเมียจ๋า รักที่สุดเลยคนนี้  มาฟังแผน เดี๋ยวป๋าจะระเบิดพวกมันเหมือนเมื่อเช้า แต่ไอ้ยักษ์มันคงไม่ตายง่ายๆหรอก ฝนคอยยิงกระสุนเพลิงป่วนที่หน้ามันไว้นะ ห้ามใช้ปืนป๋ากลัวเสียงดังจะเรียกพวกตาแดงมา นอกจากคับขันจริงๆ ถ้าไม่ไหวหนีได้หนี ป๋าหายตัวได้ไม่ต้องห่วงเข้าใจบ่ ยิงแล้ววิ่งเปลี่ยนมุมไปเรื่อยๆอย่าหยุดนะ นอกนั้นป๋าจัดการเอง แล้วอย่าลืมใช้กายเหล็กด้วยนะ"ฝนเพิ่งใช้กระสุนเพลิงไปสี่ลูก เหลืออีกสิบหก คงพอป่วนมันได้อยู่ ของผมใช้กระสุนลมไปเก้าเหลืออีกยี่สิบเอ็ดยังไม่ได้ระดับสี่ไม่อย่างนั้นมีให้ยิงอีกเยอะ ส่วนกระสุนเพลิงระดับสองยิงไปหนึ่งเมื่อเช้าเหลือสิบเก้า สั่งพวกชีน่าให้คุ้มครองน้องฝน ตามให้ติดอย่าอยู่ห่าง จูบให้กำลังใจไปทุกสาว สาวๆเผ่างงจูบไม่เป็น ใช่สิครูชัยยังสอนไม่หมดทุกคนเลยเพิ่งจัดไปสามเอง วันนี้คิวใครหว่า ทีแรกว่าจะเอนนี่นมโตคงต้องเปลี่ยนเป็นชีน่าหุ่นเพอเฟคคนนี้ โทษฐานที่ร่วมตายด้วยกันไม่เอาลางไม่ดีเปลี่ยนเป็นร่วมรบด้วยกัน ยังไม่ทันจะรอดไปก็คิดถึงเรื่องบนเตียงแล้ว แม่งอสุจิขึ้นสมอง รึไง หื่นได้หื่นดีตลอดวัน
รวบรวมกำลังใจแบ่งงานปลอบขวัญเสร็จแล้ว   ลุย ผมใช้มุกเก่าขึ้นไปบนเนินเขา โยนถังน้ำมันสองร้อยลิตรไปอย่างละสี่ พร้อมถังแก้สหุงต้มอีก สี่ ทั้งหมดลงไปกองที่ข้างไอ้ยักษ์ ยิงกระสุนเพลิงลงไป บรึ้มมม และบรึ้มๆๆๆถังแก้สระเบิดตามหลัง เหมือนโลกปั่นป่วนเลยทีนี้ พวกตาแดงแตกฮือไฟลุกท่วมรัศมีวงกว้างสามสิบเมตรได้ ไอ้ที่โดนจังๆตายเลยส่วนพวกโดนไฟลวกดิ้นวิ่งแตกกระจาย ส่วนไอ้ยักษ์ หลังแหกเลือดโชกไฟท่วมหลัง ดิ้นไปมากับพื้น ทับพวกตาแดงตายไปหลายตัว ไฟไหม้เศษหนังสัตว์ที่มันเอามาปิดของลับมัน โอ้โห กระเจี๊ยวมันอันเท่าท่อนซุง (เอ่อ มึงไปสนใจกระเจี๊ยวของมันทำไมครับ มันใช่เรื่องเหรอ) มันคำรามลุกขึ้นยืนคว้าต้นไม้ใหญ่ที่มันเอามาทำกระบอง ฟาดซ้ายฟาดขวา ก้อนหินน้อยใหญ่กระเด็นกระดอน ลูกเท่ากำปั้นปลิวมากลางหน้าผากดีนะเห็นก่อน แล้วใช้กายเหล็กทัน ผมกระเด็นหงายกลิ้งไปเป็นสิบเมตร มึนไปหมด  เคาะหัวตัวเองกูโง่นักน่าจะใช้เกราะลม ไม่ได้การต้องรีบแล้วเดี๋ยวหายตัวหมด ใช้มาตั้งแต่เช้าเกือบสิบนาที สะบัดหัวสองสามทีเรียกสติ

"ป๋า ป๋า"ฝนหน้าตาตื่นจะวิ่งเข้ามา ผมทั้งๆที่จุกอยู่โบกมือตะโกน
"ไม่เป็นไร ยิงต่อไป อู๊ยย"มึนตึ๊บ คลื่นไส้จะอ้วก  ยิงกระสุนเพลิงใส่อีกสองที วิ่งเข้าไปใกล้อีก ไอ้ยักษ์มันแทบไม่ไหวแล้ว แต่พวกตาแดงมันเริ่มกลับมาช่วย เอา M16ยิงกราดไปพอหยุดมันได้บ้าง
"ฝนรัวๆเลย"ผมอัดกระสุนเพลิงไปอีก สองผัวเมียเทพรุมยิงกระสุนเพลิงจนหมดโควต้าวันนี้ หัวยักษ์ระเบิดโพล๊ะ
ผมยิงปืนพลางถอยไปพลางไปรวมกับน้องฝนที่หันมาใช้M16ยิงเก็บพวกตาแดง อ้าวชีนานอนกองอยู่ หน้าซีดเลือดเต็มต้นแขน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

shotti

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.... ภารกิจผจญภัย​ค่อยๆเพิ่มลำดับความยากขึ้นเรื่อยๆ... เป็นกำลังใจให้ป๋าครับ.. เพื่มแต้มและเหรียญ.. เอ้ย.. ไม่ใช่ครับ​  เพื่อให้บรรลุภารกิจกลับสู่บ้านเสียที

mighty

ตอนนี้ลุงพลเอ๊ย!!ลุงชัย(ตามข่าวช่องทีวีมากไปหน่อยเปลี่ยนชื่อให้ซะงั้น)ลุงชัยเก็บบอสอ่ะเทพสุดจิงจืงเลยแล้วบอสยักษ์มันมีกี่ตัวกันอ่ะเก็บไปหนึ่งที่เหลือไม่ยกพวกมาหาลุงชัยกันหรอ..แต่นะเก็บบอสทั้งทีแหวนให้สกิลอะไรบ้างแถมสาวๆเจ็บเพิ่มแบบนี้เหนื่อยลุงชัยอี๊กกกก..

papa969

kodzilla

ตัวละครเยอะแยะไปหมด จำไม่ค่อยได้ บทไม่ทั่วถึง

Theman368

suaassccc

ton2012

outsider

ยักษ์นี่จัดเป็นอสรูกายด้วยป่ะ ความโหดอยู่เลเวลไหนอ่ะป๋า

akerue

au2000

err

ไอ้ยักษ์นี่คงเป็นศัตรูที่แกร่งสุดๆแล้วนะ  เอ่อ....ไอ้ยักษ์ เท่าท่อนซุงจริงเหรอ

peddo

โห บทบผู๊สั้นนิดเดียว บทเสียวจะมาอีกละ น้องชีน่าต้องการรักษาด่วน ทำพิธีกรรมโชว์ซะเลย จะได้รู้ว่าป๋าไชเทพขนาดไหน
ว่าแต่อันเท่าท่อนซุงของยักษ์ไม่เก็บไว้ก่อนเหรอครับ เผื่อมีนางยักษ์ตามมา 555