ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:31:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

ยังซิ
ฟ้ารักบอยไม่ใช่เหรอ เป็นฝันซ้อนฝันหรือเปล่า

game14974

Chamchoy Chareon

ขอบคุณครับ  เขียนเรื่องใหม่ๆมามห้ติดตามอีกนะครับจบเสียแล้ว

NanobotS

ดูถูกคนอ่านมากครับ ตัดจบแบบนี้ มีปม เยอะแยะ ที่ทิ้งไว้ เสียใจมาก เป็น 1 ในเรื่องที่ตามอ่าน เจอแบบนี้ แย่มาก แต่เข้าใจครับ ที่ไม่มีเวลา เลยต้องทำแบบนี้

chanky2007

เข้าใจว่าผู้เขียนงานเยอะครับ
ขอบคุณที่ใส่ใจผู้อ่าน นะครับ

ส่วนตัวคิดว่า เต็มใจรอให้กลับมาเขียนมากกว่าครับ แต่ผู้เขียนตัดสินใจแล้วก็ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

upperbound

กำลังสงสัยครับว่า จากตอนที่แล้วเหมือนยังแก้แค้นไม่เสร็จเลย แต่ถ้าติดภารกิจก็เข้าใจได้ครับ ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ

zaar65

สงสารน้องฟ้า ส่วนหนึ่งต้องโทษพระเอกที่บื้อจริงๆ

petchjarr

หักมุมเลยครับ แฟนคลับบอยยังไม่ได้ดูการแก้แค้นเลย ::Angry::

notbaby007

ตัดจบแบบนี้เลยหรอ5555แล้วบอยกำลังจะแก้แค้นอยูู่่แล้วววว ว​  ::Angry::

zamakarn

mbangna

makcloud44

::Crying:: จบหักมุมแบบร้อยเปอร์เซ็นต์ ที่คนอ่านจะเดาไม่ออก

Davilhades

แงะจบแบบนี้นี้ที่ปูมานี่จบเลยน้ะบอยเหงาเลย