ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:31:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เนื่องจากG.A.ไม่ว่างมาแต่งต่อ เพราะงานเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกก.....จึงขอสรุปรวบรัดถึงตอนจบของเรื่องให้ทุกๆท่านที่รอชมนะครับ

หลังจากผ่านเรื่องราวมามากมาย บอยได้ตื่นขึ้นพบว่านั้นเรื่องทั้งหมดนั้นเป็นเเค่ความฝัน...

ใช่แล้ว...ทุกอย่างคือจินตนาการของชายคนหนึ่ง ที่สูญเสียสิ่งที่รักของตนไปกับหัวหน้าที่แสนเลวของเขา

ฟ้าสาวสวยตัดสินใจยุติความสัมพันธ์กับบอย หลังจากที่คบกันมาได้ 1 ปี เธอรู้สึกเบื่อหน่ายกับแฟนหนุ่ม ที่วันๆเอาแต่นั่งทำงาน ไม่ใส่ใจเธอเท่าที่ควร

จึงทำให้ฟ้าหันไปคบกับพี่เอกจริงจัง และหลังจากนั้นไม่นาน เธอก็ตั้งท้องลูกคนแรกกับพี่เขา

ความจริงคือบอยยังคงไม่รู้ตัว ว่าแฟนสาวได้ทิ้งเธอไปแล้ว กระทั่งพี่เอกได้ส่งรูปที่กำลังนอนกับฟ้ามาให้บอย และบอกกับบอยให้ไปร่วมงานด้วย

บอยแทบช็อคราวกับวิญญาณออกจากร่าง ก่อนจะจินตนาการพร่ำเพ้อถึงเรื่องราวๆต่างๆ

โดยหารู้ไม่ว่าขณะที่ตัวเองกำลังนั่งซึมอยู่ ณ ตอนนี้ ฟ้าเองก็กำลังเสียวซ่านหัวสะบัดไปกับผัวตัวเองอยู่ ทุกวัน...

ปัจจุบันฟ้ากับพี่เอกมีลูกกัน 3 คนและอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข.

Happy NTR Bad end for MC, Good end for Ake 💕

ขอบคุณต้นฉบับท่าน Tyrant อีกครั้งด้วยนะครับ ยังคงรอวันที่ท่านกลับมาแต่งต่อให้จบนะครับ....

ต้องกราบขออภัยนะครับที่ต้องตัดจบ เพราะจริงๆแล้ว ตอนจบที่แท้จริงฉบับG.A. เรื่องนี้คือ Dark ซึ่งที่G.A.เขียนไปทั้งหมด นั้นคือ จินตนาการของบอยที่กำลังจิตตกอยู่นั้นเอง

Koog Google

Phoowadol

อ๊าว!?... ::Ajark::  ไหงออกมาแบบนี้ไปได้อะครับ....หมดกันอีบอย อดแก้แค้นเลย......เฮ้อ.! ::Crying::.....fc อดสะใจเลย... ::Horror:: 
    แต่ผมแอบหวังลึกๆนะครับ  ไรท์จบ แบบปลายเปิดไว้แบบนี้  น่าจะมีภาคต่อ  มาให้เราได้อ่านอีกแน่ ในเวบาอันควร  ในวันที่ไรท์พร้อม.....ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

g9898

ไมจบรวบรัดจังเลยครับ นานๆกับมาเขียนต่อก็ได้ เสียดายจริง ::Crying::

talusamaluda 07

Kirinoami

จบแบบตับแตกซะงั้น แต่ในมุมนึงมันก็ดีสำหรับคนนึงหล่ะนะ

T-maesai

กำลังอ่านเพลิน ๆ นึกว่าจะมีตอนมันส์ ๆ กลายเป็นจบแบบหนังสั้นเสียดายจริง ๆ ว่าง ๆ มาต่ออีกสักนิดนะครับขอบคุณครับ

jbann137

แงๆๆ จบแบบฝันสลาย ยังไงก็จะคอยติดตามผลงานและคอยเป็นกำลังใจให้ผลงานท่านอยู่เสมอๆนะครับ ขอบคุณที่แบ่งปันผลงานดีๆให้ได้อ่านได้ฟินนะครับ (ถ้าสะดวกไม่ติดภาระอะไร อยากให้กลับมาเขียนให้จบแบบไม่ตัดจบจังเลยครับ ต่อให้ออก 2เดือนต่อ1ตอนก็จะรออ่านครับ สัญญาเลย)

biggiggog

งานนี้ต้องยอมรับสภาพ ทั้งบอยทั้งคนอ่าน
แค่ไหนก็แค่นั้น มันก็สนุกไปอีกแบบ
ยังไงก็ขอบคุณที่มีผลงานออกมาให้กันอยู่ครับ
ขอบคุณครับ

e20pat

อ๊าวววววสุดท้ายแล้วมันคือจินตนาการโชคดีที่ไม่ใช่เรื่องจริงจินตนาการก็ควรที่จะเป็นแค่จินตนาการอย่าทำให้จินตนาการกลายเป็นเรื่องจริงโลกมันจะเปลี่ยนไม่ทางบวกก็ทางลบ

outsider

ตัดจแบบไม่เห็นใจคนตามเลย ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

kpnttn

knutja

จบอย่างไรก็คือจบครับ คนอ่านเสพ คนแต่งก็แต่งไปครับ ชอบก็ชมไม่ชอบก็ไม่ต้องพูดอะไร ชื่นชมครับที่ยังแต่งให้อ่านฟรีๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

newblogspot

7878

หมดเลย จบแบบนี้
ทำให้ความสนุกของเรื่องนี้ หายไปเลย

ถ้าเลือกจบแบบนี้ ไม่มีตอนจบ
ให้คนอ่านไปจินตนาการต่อเอาเอง ดีกว่า