ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก : Dark (Bad end for MC, Good end for Ake)

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

ขอบคุณมาก ไรท์สายพี่เอกที่เขียนเรื่องราวการแอบกินกันของฟ้า & พี่เอก ที่แสบปวดตับ และทำร้ายจิตใจคนอ่านน่าดู
   แต่ชอบฉากฟ้าปฏิเสธพี่เอกตลอดเวลา เพราะยังรักบอยอยู่ตลอดเวลา และยังรับผิดชอบต่อความดีงาม ซึ่งทำให้ฟ้ายังมีความเป็นคนที่คนที่มี  a few good woman ในใจผมตลอดไป

MBCLK

Pong Tee

อ้าวไหนงั้นละ สงสารเอกเลยสุดท้ายเอกจะได้เอาคืนไหม

eakachaiiiii

นี้ี้ี้ี้แหละครับ ตอนจบที่รอคอย ถึงจะโดนตัดจบแต่ก็สนุกเสมอ 

noraseth

จบแบบ นี้มันขัดๆอยู่นะเนี่ยเอกสบายไปเลย

BazillUz

เสียดายครับที่จบแล้ว เป็นเรื่องที่สนุกมากเรื่องนึงแต่ก็เข้าใจผู้แต่งครับ

Tonpera

จบแล้ว ยังไม่มีการแก้แค้นเลย แต่ตอนจบนางท้องซะละ

pn223902

chaiya88

ทำไมจบเร็วจังเลย คิดว่าอีกนานถึงจะจบ หวังว่าผู้เขียนเมื่อมีเวลาจะมาแต่งต่อนะครับ ขอบคุณครับ

k9g9r9

ขอบคุณครับที่มีต่อ นึกว่าจะค้างซะแล้ว

Pueng15

knightgs

scorpion_it007