ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก : Dark (Bad end for MC, Good end for Ake)

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

ผูกเรื่องมาให้บอยเปนถึงลูกเจ้าของกิจการ มีอะไรซัพพอร์ทตั้งเยอะ มันจะโง่อะไรขนาดนั้นว้า..เสียหญิงไปคนถึงกับพูมฟาย ระดับนี้เลิกไปแล้วหาเมื่อไรก็ได้
มั้นไม่ใช่ darkรอก มนแค่คิดตื้น ๆ คนทำงานได้ดีเก่งขนาดนั้นใคร ๆยอมรับ แต่โง่..มันแปลก ๆไปเปล่า มีจริง ๆเหรอ อ้อ..เรื่องแต่งให้ dark นี่เนอะ

Q D

nakata32

โห..ลูกดกแท้น้อน้องฟ้า ส่วนนายเอกนี่ก็ขยันปั๊มลูกซะจริงๆ  ::Grimace::

kenwin

solomon1977

ไม่เอาครับ....ผมไม่ยอมนี่ไมใช่ตอนจบที่ผมต้องการครับช่วยกลับมาแต่งใหม่ด้วยครับผมต้องการให้เกิดการล้างแค้นที่แสนหวานครับไม่ใช่ตอนจบแบบนี้ผมรับไม่ได้ครับ

Heavent01

จบแบบพระเอกเสียเมียเฉย ตัวร้ายได้ทุกอย่างเลย

babyzaa159

ttxluck

จบแบบนี้น่าสงสารบอยแท้ตั้งใจทำงานเพื่อผู้หญิงที่รักยิ่งแต่กลับโดนหัวหน้าตัวเองเปิดซิงแฟนสาวคนสวยแถมโดนแแฟนสาวคนสวยบอกเลิกอีกไม่รู้ว่าจะสงสารหรือสมน้ำหน้าบอยดีเฮ้อ

llar

sawong sad

yahoo

พรพรม

ones26421

TL

volpe

กลายเป็นbad end เศร้าเลยแบบนี้้ Y_Y

.......

เหนหน้า G.A.แล้วรู้เลยทำไมจบแบบนี้ ยอมมมเลยครับ 555