ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ลบ) แม่ลูกทาสกาม ตอนที่ 2

เริ่มโดย @_@, กุมภาพันธ์ 13, 2021, 12:19:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bigkid

aont2512

ไม่รู้ว่าพี่นุชจะคลานกลับบ้านถูกไหม 555

Maru Maru

Yedda14

เรื่องนี้น่าติดตามมาก ชอบมากแนวนี้ ขอแบบจัดหนักให้พี่นุชกะลูกสาวเลย

mhor1984

จารวรรณ ค

ผมชอบ เรื่อง แนวๆนี้มากครับ ชอบที่ ผ.ญ.ที่เรียบร้อย แต่ ภายในจอมร่าน

@_@

อ้างจาก: จารวรรณ คงสาลี เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2021, 02:25:41 ก่อนเที่ยง
ผมชอบ เรื่อง แนวๆนี้มากครับ ชอบที่ ผ.ญ.ที่เรียบร้อย แต่ ภายในจอมร่าน
จริงค่ะ จะสะใจมากถ้ามันร่านเป็นกระหรี่

swss2511

blueberry

Wattbeta1980

ลืมเวอร์ฯเก่าไปแล้วล่ะครับ
มาติดตามเวอร์ไหม่่่ดีกว่่า
สนุกดีครับ

เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

bdsm

ต้องโดนถ่ายแบลคเมลแบบนี้ถึงจะเรียกว่ากลายเป็นกะหรี่ที่แท้จริง รอวันที่แม่ติดควยกลายเป็นทาสกาม จนต้องเรียกลูกมาโดนรุมโทรมบ้างไม่ไหวเลย เขียนดีมากๆเลยครับ ชอบบทพูดของตัวละครมากเป็นธรรมชาติมากครับ

jeab2504

งานนี้น้องนุชโดนจนบานทั้งสองรูแน่ๆ

Starx

ลูกกับแม่ต้องแบ่งปันกันแน่