ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

HMPD-10045/10052 ติวเตอร์สาวฟาดเรียบ แนะนำ JAV #10

เริ่มโดย fonfon, มีนาคม 06, 2021, 01:08:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fonfon

สปอยเนื้อหา ล่าง ๆ เลย

ฺHMPD-10045

รายละเอียดข้อมูลเพิ่มเติม : ลิ้งรายละเอียด
ดูออนไลน์ข้างล่างนี้เลย

ฺHMPD-10052

รายละเอียดข้อมูลเพิ่มเติม : ลิ้งรายละเอียด
ดูออนไลน์ข้างล่างนี้เลย

เนื้อเรื่อง :ทั้งสองเรื่องผมชอบความเนียนของเรื่องราวที่หาได้ยากมากในหนังเอวีสมัยนี้ นาน ๆ ที่จะมีซักเรื่อง ขนาดเรื่องที่ผมแนะนำนี้ทั้งสอง ผมยังชอบเพียง ช่วงแรก ๆ แต่สำหรับใครสายเดียวกับผมน่าจะไม่ผิดหวัง

ติวเตอร์สาวตอนแรกเธอมาสอนเด็กที่ถูกจ้างมาสอน แบบสอนไปงั้น ๆ แต่พอผลการเรียน หรือสิ่งที่ครอบครัวคนจ้างไม่ได้ดังหวัง ก็มีเอ็ดเธอ ไม่ก็ขอร้องเธอ ดังนั้นเธอจึงงัดไม้เด็ดออกมา ด้วยการแปะคำศัพท์ตามตัว ให้เด็กตอบให้ได้ ถ้าตอบได้จะดึงคำนั้น ๆ ออกได้ จนเธอล่อนจ้อนไปทั้งตัว สุดท้ายก็ลงเอยที่ช่วยเด็กมัน แต่เรื่องราวมีต่อไปอีก แต่ผมไม่ขออธิบายแล้วกัน เพราะชอบแค่ช่วงที่ว่า ยังไงก็ลองไปดูได้ครับ

ไว้มาใหม่ครั้งหน้า ใครสนใจชอบแนวไหน บอกได้นะ เผื่อบางทีชอบเหมือนกันอาจมาแนะนำ หรือแนะนำผมได้นะ ที่คอมเมนต์เลย เจอกันใหม่

แนะนำที่ผ่านมา
#1 #2 #3 #4 #5 #6 #7 #8 #9