ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 22

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 16, 2021, 08:17:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตะวัน123

ยิ่งกว่าถูกหวยครับ. เรื่องกำลังสนุกก็มาหลอกว่าตัดจบต้องอัพ2ตอนติดน่ะครับแบบนี้

pond06931

ใครกันที่ทำให้เอกตกใจได้ขนาดนี้ แล้วบอยจะทำไงกับเอกนะ

zu2nice

egowin

โอ้วว กลับมาแล้ว ขอบคุณมากครับ
ใครนะที่มารอเอกอยู่ที่บ้านพี่สาว จะเป็นบอยไหมนะ

kidnapperRS

Nu metal

คนชั่วยังสะดุ้ง ตัวละครลับโผล่มาแบบนี้ ให้ได้ลุ้นตลอด

usman1963

นึกว่าจะจบจริงเสียแล้ว พอรู้ว่าจังไม่ค่อยดีใจหน่อย อยากรู้ว่าจุบจบของเรื่องจะเป็นยังไง อุส่าปูเรื่องไว้ซะดีเชียว

jackkie

ผู้แต่งเล่นหักมุม  หลุดโค้งกันเลยครับ  บอยfc เศร้ากันหมดเลย  ขอจบแบบโคตรมันส์  ซาดิสม์ ดราม่าหนักๆน่ะครับ  แค้นจัดหนัก

surway2532

ดีใจที่ยังไม่จบ อยากเห็นตอนบอยเอาคืนเอกมากอยากให้ได้รับผลกรรมที่ทำกับคนอื่น 

jbann137

โอ้วว นึกว่าตัดจบจริงๆซะแล้ว ใจหายใจคว่ำหมดเลย มาตามลุ้นเลยครับว่าบทลงเอยของเอกจะเป็นยังไง ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆให้อ่านต่อนะครับ

sarawut chanart

Thanee_samsung

ว่าจะจ้างให้ท่านแต่งบทที่ให้นายเอก มีเพื่อนเป็น ผบกองทับUSAอยู่เชียว แบบนี้ นายเองได้โนเอาคืนแบบ สาสมแน่ คิดดูนะ นายบอย ที่มีเพื่อนรักเป็นถึงผบกองทับUSA แล้วเพื่อนก็ล้างแค้นแทนเพื่อน บอกเลย นายเอกและผู้เกี่ยวข้อง ตายไม่ก็หายสาปสูญ