ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 22

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 16, 2021, 08:17:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jakkrit Singhawat

ทำใจเสียซะแล้ว นึกว่าจะค้างคาซะแล้ว ใจร้ายมาก

[Alt]air

ขาลงแล้วครับเอก เจอกับโจทย์เก่าหรอ? ถึงกับหน้าเสีย

vongola9th

ชักอยากรู้ซะแล้วสิว่าเอกตกใจอะไร

คุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆหวังว่านี่คงเป็นแค่ออเดิร์ฟในการทวงคืนนะครับ

eden2313

เดาไม่ออกใครตามไปแก้แค้นถึงบ้านพี่  ทำให้เอกตกใจได้ขนาดนั้นเลย

kobjuk

ดีจังได้อ่านต่อนึกว่าจบไปแล้ว ถ้าจบไปจริงๆคงน่าเสียดายมากๆ

phuwarin

Kirinoami

เจอตอนจบครั้งก่อนเล่นเอาตับพังเลย สาวนนึงก็สงสารบอย อีกส่วนก็สงสารฟ้า 

คราวนี้ ผจก.ได้กลับมาเอาคืนแล้วสินะ

prakit803

sewacipher

เดาไม่ออกเลยใครเป็นชายปริศนา บอยเอาให้เอกจมดินเลย

Heero

เอกไปเจอใครที่บ้านล่ะเนี่ย ไปไม่ถูกเลย
ว่าแต่ ดีใจที่มีต่อให้ไม่ค้างคานะคับ อิอิ

Heero

ซ้ำครับ ขออภัย