ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 #75

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 16, 2021, 09:47:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

หลังงานแต่งตองกับไก่อันวุ่นวาย
บีกับฟินต้องบินกลับไปที่สิงคโปร์
เริ่มมีข่าวไวรัสระบาดที่จีน แต่มันก็ไกลตัวเรามาก
เพียงแต่จีนใกล้ฮ่องกง ทั้งม๊อบและโรค

เป็นสองสามเดือนที่มีเหตุการณ์วุ่นวายมากมาย
จู่ๆตองก็ส่งไลน์มาหาผมว่า พี่...ผมขอคุยส่วนตัวหน่อยได้ไหมครับ
ผมบอกได้ๆ นัดกัน ว่าแต่ ตองอยู่ไทยเหรอ

ตองบอกผมพึ่งลงเครื่องเลยครับ
ผมบอกได้สิมีอะไรเรื่องด่วน ตองบอกเดี๋ยวเจอกันก่อน ขอมาแค่คนเดียวนะครับ
ผมบอกได้ วันนี้เมพิมพ์มาบอกว่าเธอต้องประชุมจัดการเรื่องโรงแรมของเธอที่ตอนนี้คนเริ่มน้อยลงแล้ว
เธอบอกสั้นๆว่ามียัวมาช่วยด้วยเพราะยัวมีความเกี่ยวเนื่องสักอย่างอยู่ในโรงแรมสักที่อะไรนี่ล่ะ

ดึกๆผมมาทองหล่อ ร้านที่นัดเจอตองหรูหราและผมไม่เคยมา
มีแต่คนสวยๆหล่อๆ ผมนี่เกร็งไปหมด

ตองนั่งอยู่กับไก่ ผมก็อ้าวไหนบอกจะมาคนเดียว
ตองบอกค่อยๆคุยกันไปนะครับพี่ เป็นไงบ้างครับ

ตองเป็นหนุ่มหล่อนิสัยนอบน้อมน่ารักและเป็นคนจริงใจเปิดเผย
ชุดไก่ก็ดูเปิดเผย หน้าอกที่ขึ้นลงพร้อมจังหวะหายใจ ทำเอาภาพที่ผมเคยเห็นในคืนส่งตัวกลับมาอีกครั้ง

เราพูดคุยพร้อมกับเล่าเรื่องราวต่างๆที่ไม่ได้เจอกัน ตองเล่าเหตุการณ์ที่ฮ่องกง จนคิดว่าน่าจะต้องกลับมาที่ไทยแล้ว
เพราะจีนน่าจะตัดบทบาทฮ่องกงลง สภาพความคล่องทางการเงินหลายๆอย่างน่าจะหายไป

มันไม่น่าจะดีไปกว่านี้แล้วพี่ ตองพูดถึงสภาพฮ่องกงและสภาพเซ็กส์ของคู่รัก

พอดึกขึ้นเรื่อยๆ ตองกับไก่ก็เริ่มพูดจาตรงขึ้นและเปิดเผยมากขึ้น
ตองบอกว่าผมติดอยากเห็นไก่โดนเอาบ้าง บางทีก็อยากเอาคนอื่นต่อหน้าไก่บ้าง
ผมทำตาโต ตอนนี้ไก่นี่หน้าแดงไปหมด สายตาจ้องไปที่ตองเขม็งเลย
จริงๆนะพี่ ไก่ลุกไปห้องน้ำ ผมบอกว่าไก่โกรธแล้ว
ตองบอกไม่หรอกพี่ ผมคุยกันแล้ว ผมร้องเฮ้ย!!! เอาดีๆ นี่ชีวิตคู่นะ

ตองยืนยันเสียงแข็งว่า พี่เอาจริงๆผมอยากยังอยากเอาฟินอยู่เลย
ผมบอกว่าใครก็อยากป่ะวะ
แล้วไก่ล่ะ ไก่ก็อยากล่ะ มันหยุดไม่ได้หรอก ไม่ใช่ไม่รักกันนะพี่ แต่มันคือความชอบอ่ะ
ผมพาไก่ไปฮ่องกง ลองไปพวกคลับที่มันเอากัน ก็ไม่กล้าเพราะไม่รู้จักกัน คือมันแค่อยากแต่ไม่พิศวาสอ่ะ
ไก่เดินกลับมานั่ง ผมพยายามเปลี่ยนเรื่อง ไก่บอกชวนพี่เมมาไหม

ผมถามว่าทำไมอ่ะ ก็ตอนนี้ ฟินกับบีอยู่นอกนี่ ยัวก็อยู่ไกล พี่เมใกล้สุด
ผมถามตองว่าอยากเอาพี่เมเหรอ ตองบอกหูยพี่เมนี่หุ่นดีโคตร แต่ผมแค่อยากตื่นเต้นอ่ะพี่

ผมถามกลับว่าพี่อามไหมล่ะ ไก่เงียบไป ตองหันไปมองหน้าไก่นิดนึง
ตองหัวเราะแล้วบอกว่า ผมมาปรึกษาว่าทำยังไง เพราะเอาจริงผมก็หวงไก่ล่ะ พูดจบตองก็คว้ามือหมับมาที่นมของไก่
แต่ผมก็ไม่อยากเสียความตื่นเต้นในความรักไป งงไหมพี่ เอ้าชนนนน

คืนนั้นยาวนานและภาพตองกับไก่ที่รู้สึกดีใจที่ได้เหยื่ออย่างผมมาดูสองคนพลอดรักกัน...มันดี
ไก่นั้นจ้องตาผมเหมือนให้ผมจำภาพเหล้านี้ไปให้ดี กระโปรงสั้นรั้งขึ้นไปถึงโคนขาและกางเกงในซีทรูเห็นผ่านไปรางๆในร้านได้
บางครั้งมันมีแสงสะท้อนของน้ำใสๆในหว่างขา ไก่ไม่ได้เปิดเผยนัก แต่ก็ไม่ปิดบังอะไร

เราเริ่มเมากันมาก ตองบอกชวนพี่เมมาเหอะ ผมไม่เอาหรอก พี่ดูผมกันเฉยๆก็ได้ นะพี่นะ
ผมหัวเราะไม่ได้ตอบอะไร ตองก็บอกเอ้าชนนนน ครับพี่

ไก่นั้นเซ็กซี่และมีน้ำมีนวลมากๆ แต่ผมไม่อยากไปยุ่งกับชีวิตคู่ใคร

เมพิมพ์มาบอกว่าเธออยู่แถวหลังสวนกับยัว เธอบอกประชุมเสร็จแล้วปวดหัวมาอยากหาอะไรทานผ่อนคลาย
ยัวพิมพ์มาบอกว่าวันนี้เครียดกันมาก แล้วก็ส่งรูปมาว่า มีคนถอดสูทออกแล้ว!!!

ผมบอกตองว่าเดี๋ยวสักพักจะไปล่ะ ตองถามอ้าวทำไมครับพี่
อยู่ด้วยกันก่อนไม่เอา พูดจบไก่ก็ลุกมานั่งตักผมยิ้มหวาน พร้อมกับคำตองที่บอกว่า เธอห้ามให้พี่เขาไปนะ ฮ่ๆๆ
ตองยิ้มเจ้าเล่ห์ให้ผม บอก พี่เม พี่ยัว นี่อิ่มแทนเลยครับ
ผมยิ้มแต่ไม่ได้ตอบอะไร ยาวนานของการพูดคุย หลากเรื่องที่เกิดขึ้น จนผมลืมเมกับยัวไป
สักเที่ยงคืนกว่าๆ เมกับยัวก็วนรถมาหาเราที่ร้าน
เมไม่รอช้าอัพเดทเรื่องต่างๆด้วยสีหน้าเครียดๆ
เมหน้าแดงกล่ำ ยัวก็หน้าตาหนักหนาอยู่ เมได้ยินมาว่า อาจจะมีการปิดประเทศและอะไรอีกหลายอย่างเธอถามผมว่าธุรกิจเธอจะทำยังไง
ผมบอกยังหรอก มันอาจจะระบาดแค่ต่างประเทศก็ได้
ยัวบอกว่าเธอดูข่าวภาคภาษาอังกฤษทุกวัน เธอบอกว่ามันไม่ธรรมดาแน่ๆ

เราพูดคุยกันในเรื่องหนักๆทั้งนั้น จนเวลาล่วงเลยมาอีกที เมกับยัวก็เมาจนคนทั้งร้านอิจฉาผม

เมบอกว่าไม่อยากกลับเลยเครียด ไปไหนต่อดี ตองแนะนำผับบนดาดฟ้าสักที่นึงให้เราไปต่อกัน
พอขึ้นรถตู้อัลพาร์ดของเมได้ เมนั่งเบาะประจำ ตองกับไก่ไปเบาะหลัง ยัวแทรกไปนั่งข้างๆ
ผมนั่งตรงประตู
รถเคลื่อนตัวออกมาช้าๆ ติดทำถนนและด่าน ผมนั่งคุยกับเม และปลอบใจเธอว่า อาจจะไม่รุนแรงก็ได้
จนผมลืมสังเกตุไปว่า หลังรถไม่มีเสียงคุยกัน จนผมได้ยินเสียงฮื้มมมมม มาเบาๆ
ไก่แหงนหน้าหลับตาพริ้มพิงตัวไปที่ยัว โดยมีตองไซรส์ซอกคอและเอามือขยำหน้าอกจนมันหลุดออกมา
แต่อีกมือนึงของตองเอื้อมไปคลึงหน้าอกยัวเบาๆ ยัวกัดปากไว้ไม่ได้ส่งเสียอะไรเพราะมือไก่ก็ไขว้ไปกดหว่างขายัวไว้

เมหันมาร้องอุ้ย...แต่ก็ไม่ได้อะไร มันเหมือนเป็นเรื่องที่ตองกับไก่อยากหาเหยื่อมาดู
และโดยไม่มีใครรุ็เมก็หาความตื่นเต้นอยู่เช่นกัน โดยที่ไม่นับยัวที่ห่างหายจากการอยู่ด้วยกันไปสักพัก

เมเอื้อมมือมาบีบมือผมแน่น เลย ผมบอกว่าปล่อยไปเถอะ เมไม่ได้ตอบแต่ก็ไม่ได้หันมามอง
ไก่แหงนหน้าด้วยความเสียวซ่านแต่ก็เหลือบหางตามามองผม
ข้างหลังเป็นอย่างไรบ้างไม่รู้ แต่ตอนนี้ผมเอามือไปวนๆรอบหน้าอกเม เบาๆ
เมตัวสั่นเทิ้ม หันมามองตาผมแล้วก็หลับตากัดปาก มีเสียงซี๊ดส์ออกมาเบาๆ
ผมคิดว่ามันจะไปไกลกว่านี้แน่ๆ ผมถามเมว่า ให้คนขับกลับไหม ตองบอกผมว่าพี่ ผมมีที่ไปต่อนะ
ตองกระซิบบอกผม ผมถามเมว่าอยากไปที่ตื่นเต้นไหม เมไม่ตอบแต่กัดปาก
ผมหันไปมองยัวซึ่งตอนนี้กำลังโดนตองไซรส์อยู่ที่ซอกอก ของผมเองก็เต็มที่แล้ว

เราลงรถกันแถวๆในเมือง เพราะว่า คงให้คนขับรถของเมไปส่งคงไม่ได้
ตองเรียกแกรปมา เราได้แวนคันใหญ่ พาเราไปส่งยังโรงแรมที่ตองบอก

เมนั้นตื่นเต้นมาๆ เธอกุมมือผมไปตลอดทาง
ยัวนั่งหน้า คู่คนขับ คนนั่งข้างเมคือตอง ตองไม่เอาไก่มานั่งคู่แต่เอาตัวเองนั่งเลย
ผมเห็นบางช่วงของการนั่งตองพยายามเอาแก่นกายที่ตื่นตัวให้เมสัมผัสเบาๆ
นี่เป็นเรื่องใหม่สำหรับเมมาก ในการไปรถคนอื่น และไปในที่ที่...เรียกว่า ผมไม่รู้ว่าเรียกว่าอะไร
รีสอร์ทแล้วกัน มันไม่ใช่ 5 ดาว แต่มันก็ถูกสร้างมาเพื่อการนี้

เราต้องแวะซื้อของกัน ผมบอกเมว่าลงไปซือถุงยางให้หน่อย ผู้หญิงที่ใส่ชุดสวยหน้าตาผิวพรรณดี ต้องเข้าไปซื้อถุงยางที่เซเว่น
เมประหม่าแต่ก็ก้าลงจากรถไปช้าๆ เมเดินสั่นๆไปที่เคาร์เตอร์แล้วก็ยืนลังเลอยู่นิดนึง ภาพเมยืนเลือกถุงยางทำให้ทุกคนบนรถแทบจะหยุดหายใจ
ยัวหันมาถามว่า จะเอาอะไรเพิ่มไหม เดี่ยวไปวื้อของกินให้ ตองเลยลงไปช่วย

ตอนจ่ายเงินตองยืนโอบเอามือมาวางตรงก้นเมเบาๆ เมไม่ได้เอี้ยวหลบ แต่ก็ขยับออกไม่ใฝห้น่าเกลียด
พอกลับมาขึ้นรถอีกที เมนั่งพิงหลังถอนหายใจออกมาเบาๆ ผมจับขาเมแล้วเอามือวางลงไป
เมตัวสั่นเทาหน้าแดง ในความมืดของถนน ผมเอามือล้วงลงไปในซอกหลืบ
มีน้ำไหลผ่านกางเกงในเมลงมาที่ง่ามขา
ผมเอามือปาดเมขาสั่นระริกแล้วก็เอามันขึ้นมาดูดให้เมเห็น เมร้อง ฮื้มมมมมม ผมเห็นตองเอาศอกมาดันที่หน้าอกเม เมทำท่าเหมือนคนหายใจติดขัด
คนขับแท๊กซี่หันมามองกระจกหลังเป็นระยะ

เมกระซิบกับผมเบาๆว่าจูบหน่อย ผมจูบลงไปบนริมฝีปากบางๆของเมที่มันเผยออ้าปากหายใจ แต่กระโปรงที่รั้งสั้นขึ้นมาของเม ก็ทำให้คนขับแกรปแทบหยุดหายใจ

เรามาถึงที่หมายกันเรียบร้อย เราเข้ามาข้างในเป็นโถงมิดชิดและมีสระว่ายน้ำกลางบ้าน
ผมพาเมเดินเข้าไปในขณะที่ตองประคองไก่ เข้าบ้าน ยัวเดินไปวางของยังไม่ทันจะถึงโถงดี ไก่ก็กระโดดลงน้ำไปทั้งชุด
ตองเดินไปจัดการเรื่องห้องหับที่พักกับยัว เมมองไก่เล่นน้ำ

ผมเดินเข้าไปหาเม จูบเมที่กลางโถง เมบอกว่าเข้าห้องก่อน
ผมไม่ได้ตอบอะไร ผมกดเมลงไปบนโซฟตรงโถง แล้วก็ไซรส์ซอกคอระดมจูบไปทั่ว เมปัดป้องแต่ก็ร้องซี๊ดส์ออกมาดังๆ

ผมไม่ได้มองว่าตองมาตั้งแต่เมื่อไหร่ จนเสียงอุ๊ยของเมดังขึ้น ผมพบว่าตองยืนจ้องเมกำลังโดนผมล้วงนมมาดูดแล้ว
ตองพูดว่าพี่เมสวยมากเลยครับ ไม่ต้องกลัวนะครับ ผมขอชมเฉยๆ

แต่ตองไม่พูดปล่าวชักของตัวเองออกมาดื้ๆพร้อมกับให้เมมองเห็นท่อนในมืออันใหญ่โต

ผมจับเมนั่งตักแล้วก็ค่อยๆไซรส์เม เมที่กึ่งเมากึ่งตื่น บอกตองว่าขอเบียร์หน่อยแล้วซดอักๆๆๆเข้าไป
ยัวตอนนี้ถอดชุดลงไปเล่นน้ำกับไก่
ยัวใส่แค่กางเกงในตัวเดียวเดินออกไป แล้วก็ถอดมันไว้ตรงริมสระ

เมตอนนี้ถูกผมถอดชุดออกลงมากองที่เอว โดยมีตองยืนสาวของตัวเองอยู่ข้างหน้าเมกึ่งๆหลบๆแต่ก็ไม่ได้บ่ายเบี่ยงนัก
ผมเอามือประโคมมาที่หน้าอก บิดไปที่หัวนมเบาๆ เมร้องซีดดดดส์ คิ้วขมวดตัวสั่นเทิ้ม หน้าอกเต้นสั่นไปมา
ตองถึงกับสาวของตัวเองเร็วขึ้น

ผมจับเมยืนขึ้นเพื่อปลดชุดแต่เมกลิ้งตัวไปข้างๆเพื่อให้ถอดออกไม่ยอมยืน
ทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมาก ผมไล่เม้มไปทุกสัดส่วนของเม มีแต่เสียงซี๊ดสสส อูยยย อึ้มมมหหห เบาๆค่ะ โอ๊ยยยยยยยยยส์ซี๊ดสสจากเม
ตองเอื้อมเอามือเมมากุมของตองไว้ เมตัวสั่นเป็นลูกนกเลยตอนจับ เมก็จับคาไว้แบบบนั้นสักพักก็ปล่อย
ตองเดินออกไปข้างนอกหายัวกับไก่

เมกระซิบบอกผมว่า เมอยากลองโชว์กับคนไม่รู้จัก ไม่ใช่แบบนี้นะ
ผมบอกว่าแบบนี้เมจะชอบยิ่งกว่านะ แล้วผมกับเมก็แลกลิ้นกัน โดยมีเสียงคนเล่นน้ำอยู่ข้างนอก ผมเลื่อนตัวลงไปใช้ลิ้นแทรกลงไปกลางร่องของเม
เมยกเอวลอยบิดไปมา สายตาเมมองไปข้างนอกเหมือนดูว่าสามคนนั้นจะมองมาไหม
ผมจับเมพลิกลุกนั่งมองไปทางเดียวกัน เมค่อยๆเอื้อมมือมาจับของผมให้ตรงรูแล้วค่อยๆสอดเข้าไป
เมกดทับลงมาสายตาจับจ้องไปที่ตองที่กำลังจับไก่ยืนท่าหมาจ้องกลับมา
มียัวนอนลอยตัวอยู่ริมสระ ยัวยิ้มตาเยิ้มน่าเดินไปจัดมากๆ

ไก่นั้นโดนกระแทกจนแทบเสียสติ ร้องครวญครางดังผ่านกระจกเข้ามา เมมองภาพการกระแทกของตองจนตัวสั่นหันมามองผมอยู่เป็นระยะ
ผมไม่รู้จะบรรยายเสียงร้องของเมได้ยังไง มันโหยหวนและเร่าร้อน แต่มันก็เหมือนจะขาดใจแต่ก็สุขสม
ผมว่าเมร้องดังกว่าทุกครั้งด้วยซ้ำ

เมกัดริมฝีปากแน่นหันมามองตาผม มีเสียงร้องอี๊ยยยย....สสสส รอดไรฟันออกมา เมบดโคกลงมาแรงๆติดๆกัน แล้วหงายตัวกระดกโคกสูงขึ้นแอ่นร้อง อ๊าาาาาาา
เมเสร็จไปแล้ว แต่ผมยังไม่ยอมพาเมเดินออกไปที่ริมสระน้ำ เมปัดป้องนิดนึง แต่ผมก็จับเมลงสระไปยืนคู่กับตองกับไก่

ตองนั้นกระแทกไก่แบบเอาเป็นเอาตาย คราวนี้ตองไม่เกรงใจแล้ว เอื้อมมือมาบีบนมเมด้วย
ตองกระแทกไปก็บีบนมเมไปเบาๆ เสียงเมร้องอูยส์ ยิ่งทำให้ผมตื่นเต้นไปด้วย เพราะผมยังไม่ได้ขยับตัวมีแต่เมที่แอ่นก้นส่ายไปและเบี่ยงตัวเหมือนจะหลบมือตอง
แต่ก็ไม่ได้ปัดป้อง

เสียงตองพูดว่าพี่เมสวยมากๆเลยครับ ทำเอาเมร้องซี๊ดสสสแล้วก็ปล่อยให้ตองเอี้ยวตัวลงมาดูดนม เสียงร้อง อึ้มมสสสสสแล้วซี๊ดสสสยาวๆประกอบกับช่องที่ตอดรัดของผใ
เมอ้าปากแหงนหน้าร้อง กรี๊ดสสสสสสส เมเสร็จไปอีกรอบแล้ว
เมปล่อยผมหลุดออกมา ตอนนี้ตองปล่อยไก่ที่น่าจะเสร็จหลายรอบแล้วให้นั่งพัก

ตองอุ้มเมขึ้นไปนั่งที่ขอบสระ ผมมองการกระทำนั้นแบบไม่วางตา ถ้าเมไม่โอเคผมจะบอกตองว่าอย่า
แต่เมไม่ได้พูดอไะร มองตองว่าจะทำอะไรตาไม่กระพริบ

ตองพูดแค่ว่าขออนุญาตนะครับ แล้วตองก็เอามือช้อนก้นเมไว้ ก้มหน้าลงไป
เมแหงนหน้าร้องอุ๊ยยสสสส บิดตัวไปมา ตองใช้ลิ้นรัวๆไล่ไปหมดตั้งแต่หนร้าท้องลงมาหน้าขา
ตองเอื้อมมือไปจับที่หัวนมเมแล้วก็บิดไปมาเบาๆ เมเอี้ยวตัวมองหน้าผมเหมือนจะให้ช่วยก็ไม่ เหมือนจะขาดใจก็เปล่า
เมร้องแค่ว่า พอ..แลลล่วววววววววว โอ๊ยหหห ซี๊ดสสสสสสส พออออพออออออออออแล้วเมก็กระตุกตัวนอนหงายไป เมถอยตัวออกจากปากตองไปดื้อๆ

ผมมองภาพเมนอนหายใจรวยรินอยู่ข้างสระอย่างตื่นเต้น เมส่ายหน้าบอกไม่เอาแล้วหายใจหอบ
ไก่นั้นเดินมาจูบกับตองอยู่ตรงหน้าผม แต่มือไก่ก็เอื้อมมาชักให้ผมไปด้วย

ตองเลยจูงมือยัวลงมาที่สระ ยัวทำท่าตกใจเหมือนจะไม่แต่ก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร
ตองจับไก่มายืนหันหน้าแล้วเสียบเข้าไป โดยมียัวยืนแอ่นนมใหญ่ๆให้ดูด
ผมเดินอ้อมหลังไปหายัว ยัวหันมามองมโก้งโค้งให้
แล้วยัวก็จับของผมเสียบเข้าไปง่ายๆ ผมเสียบเข้าไปยัวหลับตาพริ้มแล้วก็มีเสียงอ๊อก
ตองเอาของตองใส่มาในปากยัวแทบจะทันที
ตอนนี้ยัวโดยทั้งหน้าและหลัง ถึงผมจะรู้ว่ายัวรับได้ แต่ตองคือของหใม่ที่สร้างความตื่นเต้นได้ไม่น้อย

ยัวนั้นอมของตองจนตองหน้าเหยเก ผมกระแทกยัว เสียงอี๊ๆๆ ดังออกมาแม้จะมีของตองอยู่ในปาก
ผมเร่งความเร็วขึ้นจนยัวคายของตองออกมาเพราะเสียว เอามือมาบีบมือผมที่จับอยู่ที่เอวจนแน่น

ยัวร้องดังๆว่าซี๊ดสสสส อูยสสส จวน...แล้ววววว โอ๊ยสสสส ซ๊๊ดสสสส
ตอนนี้ตองหันมาบีบนมยัวแล้วก็ช่วยดูด ผมเร่งความเร็วเฮือกสุดท้าย ยัวร้องลั่้นเสร็จไป ผมเอามือมาบีบที่หัวของผมไว้ไม่อยากให้เสร็จ
มันมีน้ำพุ่งมาหมยดนิดนึง แต่ก็ยังแข็งอยู่

ตองเดินมาต่อทันที ตองอุ้มยัวขึ้นมาบนสระ ตอนนี้ยัวให้ทำอะไรก็ยอม ตองกระแทกยัวอย่างเอาเป็นเอาตาย
ยัวนั้นอาจจะต้องบอกว่ามีท่วงท่าที่เซ็กส์มากๆคนนึงเลย

ผมยืนมองภาพนั้นโดยมานั่งข้างหลังไก่ เอาไก่ยกขาขึ้นแล้วก็เอามือบี้ไปบนเม็ดกลางร่องของไก่
ให้ไก่ดูภาพตองกับยัว ไก่นั้นหายใจแรงนมกระเพื่อมไปมา
บิดตัวมาอมของผมเลียไล้ไปมาจนสุด
แล้วไก่ก็ผลักผมนอนลง ไก่หย่อนตัวลงมาช้าๆ หันหน้าไปทางตอง

ภาพไก่ในคืนแต่งงานย้อนกลับมาจนผมขนลุก
ไก่ขึ้นลงช้าๆ เหมือนหนังอาร์ภาพสวยงาม หน้าอดคู่ใหญ่กลมย้อยเป็นหยดน้ำกระเพื่อมไปมา
แล้วไก่ก็กระแทกลงมารัวๆเสียงปั่ปๆๆดังขึ้นจนแยกไม่ออกว่าเสียงของใคร
เมามนั่งข้างๆผมตอนไหนไม่รู้ เมก้มลงมาดูดนมผมใช้ลิ้นตวัดไปมา
นั่นทำให้ผมเสียวจนทนไม่ไหว ลั่นออกมาแตกไปในตัวไก่โดยไม่ทันตั้งตัว
แต่ไก่ก็ไม่ได้หยุดแหงหน้ากระแทกสวนลงมาอีกสี่ห้าครั้งร้อง กรี๊ด อูยสสสสสส โอ๊ยหหหหสสสสส
แล้วก็ทิ้่งตัวลงมา

ขอโทษที่มาช้าฮะ คอมพัง จะมาให้เร็วขึ้นครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

montoya2109

วัน

Nobi2

เข้ามาเช็ตทุกวันครับช่วงนี้ว่ามายัง กำลังลุ้นว่าไก่จะออกมาแนวไหน ยังไม่ได้อ่านนะครับมาเม้นก่อนเลย 5555

Nekken13

พาเมมาสวิง สงสัยเริ่มติดใจอยากลองแล้ว

asiakook

เม ยังมีเบรคได้อยู่ อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. ตอนต่อๆไป ธุรกิจเม จะกระทบหนักมากไหมน้า

sun_307

เมจะยอมให้ตองเสียบไหม สถานการณ์แบบนี้ ตองได้เปรียบที่สุด

ryg123456

เริ่มพัวพันกันมากขึ้น แต่เมน่าจะมีคามชัดเจนมากที่สุดนะ

nmiint

อยู่ๆ ตองมาจากไหนมาขอแจมเฉยเลย กลัวคุณเมติดใจไปอีกคน งานจะเข้าแน่ๆ

munkza

เพลิดเพลิน ตองทำเนียนอยากได้คนอื่นนะ

1234non

ตองเอาไงละเนี่ย แต่งแล้วไม่ใช่หรอ

ลุ้นเมจะยอมไหม

pankea

รออ่านทุกวันเช้านี้เปิดมาเจอก็ดีใจครับขอเม้นท์ก่อนอ่านทีหลังครับ ตอนที่แล้วเมมาสวิงด้วยความเมายาหรือตั้งใจกันแน่ยังงงๆ อยู่ๆตองติดต่อมาขอคุยนี่สงสัยจะเอะใจหรือรู้อะไรมาหรือเปล่าว่าในงานแต่งเกิดอะไรขึ้น

non5432112345

ขออนุญาติไม่สุภาพ "เชี้ย"  คิดถึงว่ะ

thongdaeng_skk

หวานเย็น