ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 10.17 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 17, 2021, 01:29:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Starx

zeedchild

สามีจะจับได้มั้ยว่าขวัญหลวมแล้ว หรือทรฃเปลี่ยนไป

applej2k

เกิดเป็น อ ขวัญ ต้องมีความอดทนมากจริงๆ 
ขอบคุณครับ

Mmy JetDo

ดอม ฤทธิเดช

กะหรี่ขวัญกลับมารับใช้ผัวสักที  แต่จะสะใจเหมือนโดนรุมเย็ดมั้ยนะ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: 1819 เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2021, 01:55:10 ก่อนเที่ยง
เหมือนเนื้อหาช่วง ก่อนย่อหน้าสุดท้ายจะหายไปนะครับ ที่อยู่ๆ ขวัญสอนอยู่แล้วเสียวแตดขึ้นมา แล้วตัดไปที่มีอะไรกับสามีต้อนเสร็จเลย ครับ
editหลังจาก เมนต์แล้้วปรากฎว่ เนื้อหามาครบ
ไม่รู้้ว่าผมเบล หรือไรท์ซ่อนข้อความไว้ติดกัน  ผมเลย  งง ยังไงก็ขออภัยด้วยครับ
ปล.ขวัญต้อนนี้ อยากเสียวสุดๅแต่ดันมีสติเก็บอารมณ์ร่านอีก มันจะประคองสติไม่ให้เตลิดจนสามีจับได้ นี่ยากมากเลยนะ
แบบนี้ขวัญก็อารมณ์ค้างชิครับ

darkwind001

Joker Nemesis

treertreer