ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 10.17 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 17, 2021, 01:29:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=239883.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ไหนบอกว่าวันนี้จะปล่อยให้ขวัญเป็นอิสระแล้วไง แล้วทำไมส่งข้อความอะไรมาอีก ขวัญนั่งทำใจสักพักก่อนที่จะเปิดไลน์นั่นมาอ่าน

Line:
สามี "เย็นนี้เค้าน่าจะถึงบ้านประมาณทุ่มนึงนะจ๊ะที่รัก.... "

อ้าว!! ขวัญที่กำลังกังวลใจอยู่ก็รู้สึกโล่งทันทีเมื่อเป็นข้อความจากพี่แม็กซ์สามีของขวัญเอง ตอนนี้ขวัญอยากเล่าสิ่งที่เกิดขึ้นให้พี่แม็กสามีขวัญฟังเป็นอย่างมาก มันรู้สึกคับแค้นคับแน่นภายในใจขวัญเป็นอย่างมาก แต่มันก็น่าละอายมากกว่าที่จะเปิดเผยออกไป และก็เป็นข้อตกลงเพื่อให้นายมิกซ์ปลอดภัยจากไอ้พวกเลวนั่น ขวัญจึงพยายามปกปิดเรื่องราวที่เกิดขึ้นกับตัวขวัญเอาไว้ไม่ให้สามีรู้จะดีกว่า

ขวัญ "อ่อค่ะ เหนื่อยมั้ยคะสามี"

สามี "เหนื่อยมากเลยค่ะ อยากกลับไปกอดที่รักเร็วๆ"

ขวัญ "ขวัญก็อยากกอดสามีเร็วๆ นะคะ คิดถึงๆ"

สามี "เค้าขับรถก่อนนะคะ คิดถึงเหมือนกันจ๊ะ จุ๊ฟๆ"

ขวัญ "ขับรถดีๆ นะคะ จุ๊ฟๆ"

หลังจากที่คุยไลน์กับพี่แมกซ์สามีขวัญเสร็จแล้ว ขวัญก็ตั้งหน้าตั้งตาตรวจการบ้านนักศึกษาต่อ โดยที่เกือบลืมไปแล้วว่ายังไม่ได้ถอดกกน.สายมุกออกจากหี จะถอดออกตอนนี้ก็ถอดไม่ได้เพราะผู้คนกำลังทยอยเข้ามาในห้องพักอาจารย์กันแล้ว แถมเวลาที่ใช้ในการตรวจการบ้านก็เหลือน้อยเต็มทีอีก นี่ถ้าขวัญไม่เสียเวลาในห้องน้ำนานขนาดนั้นคงจะมีเวลาในการตรวจการบ้านมากกว่านี้ ขวัญจึงต้องนั่งตรวจการบ้านทั้งๆ ที่มีสายมุกพาดร่องหีอยู่ตลอดเวลา ส่วนหัวนมที่เอาที่หนีบออกจากหัวนมแล้ว แต่ตัวหนีบก็ไม่ได้หลุดไปที่ไหน ทั้งสองก็ห้อยอยู่บริเวณหัวนมเหมือนเดิม แถมด้ามที่หนีบยังเบียดทิ่มแทงโดนหัวนมอยู่อย่างนั้น มันยิ่งทำให้หัวนมขวัญเหมือนโดนทิ่มโดนเขี่ยมากกว่าเดิมอีก ถ้าเป็นแบบนี้แล้วจับมันหนีบไว้เหมือนเดิมน่าจะดีกว่า แล้วขวัญก็ตรวจการบ้านจนเสร็จทั้งๆ ที่เสียวหัวนมเสียวหีอยู่อย่างนั้น

พอถึงคาบบ่าย ขวัญก็แอบแวะห้องน้ำถอดกกน.สายมุกออกก่อนแล้วเก็บไว้ในเสื้อสูท ส่วนหัวนมที่ไอ้ตัวหนีบกำลังเบียดแทงหัวนมขวัญอยู่ ขวัญคิดว่าถ้าปล่อยไว้แบบนี้คงจะหนักกว่าเดิมแน่ ขวัญจึงตัดสินในจับมาหนีบหัวนมขวัญอย่างเดิมให้มันรู้แล้วรู้รอดไป ดีกว่าให้ทั้งเบียดทั้งทิ่มหัวนมขวัญอยู่อย่างนี้ พอขวัญถอดกกน.สามมุกออกก็เก็บไว้ในกระเป๋าเสื้อสูทแล้วก็จับตัวหนีบหัวนมมาคีบหัวนมไว้เหมือนเดิมแล้ว ขวัญก็รีบบึ่งไปสอนทั้งๆ อย่างนั้น

ขวัญสอนคาบบ่ายทั้งๆ ที่โนกกน.แต่สวมยกทรงหนีบหัวนมไว้อยู่ทั้งสองข้าง การที่ข้างล่างไม่มีสายมุกพาดหีแล้วก็ทำให้ขวัญเดินไปเดินมาระหว่างการสอนได้สะดวกขึ้น แต่การเขียนกระดานก็ทำให้ขวัญต้องกลั้นเสียวหัวนมอย่างมากอยู่ดี ขวัญต้องทนเสียวหัวนมไปสอนไปจนจบคาบบ่ายคลาสแรก พอขวัญสอนต่อคลาสหลังก็ต้องเสียวหัวนมเหมือนเดิมอีก แต่พอถึงท้ายคาบขวัญก็ถึงกับต้องรู้สึกหนักใจ เพราะนอกจากหัวนมจะเสียวจากการโดนหนีบแล้ว ขวัญก็เริ่มรู้สึกเสียวแตดขึ้นมาทั้งๆ ที่ไม่มีอะไรไปโดนแตดแม้แต่น้อย นี่ก็เหลือเวลาอีกเกือบครึ่งชั่วโมงก่อนจะหมดคาบ แล้วขวัญจะต้องทนเสียวหัวนมเสียวแตดไปอีกเกือบครึ่งชั่วโมงเลยหรอเนี่ย หีขวัญก็ไม่มีเม็ดมุกพาดอยู่แล้ว แต่ทำไมขวัญถึงได้รู้สึกเสียวแตดได้นะ ส่วนหัวนมที่โดนหนีบโดนดึงรั้งบ้างอะไรบ้างก็ย่อมต้องเสียวเป็นธรรมดา แต่ทำไมแตดขวัญที่อยู่โล่งๆ ถึงได้รู้สึกเสียวได้ ตอนนี้ขวัญรู้สึกจี๊ดๆ ที่แตดเบาๆ และรู้สึกเสียวตามไปด้วย หรือว่าขวัญรู้สึกเสียวหัวนมมากจนแตดเริ่มรู้สึกเสียวตามแล้วกันแน่นะ แล้วขวัญก็สอนไปกลั้นเสียวที่หัวนมไปและกลั้นเสียวที่แตดไปอีกจน วนขวัญก็ตัวกระตุกเบาๆ พอดี แล้วสามีก็ไปหยิบทิชชู่มาเช็ดน้ำควยเค้าออกแล้วก็เข้าห้องน้ำไป ส่วนขวัญก็หยิบชุดนอนที่ถอดออกไปมาสวมก่อนที่จะนอนตะแคงรอสามีมานอนกอด

พอสามีขวัญออกจากห้องน้ำมาก็รีบมานอนกอดขวัญอย่างรวดเร็ว สามีบอกว่าวันนี้มีความสุขมากและรักน้องขวัญมาก ส่วนขวัญก็บอกว่ารักพี่แมกซ์มากเหมือนกัน แล้วเราสองคนก็นอนกอดกันจนหลับไปโดยที่ขวัญก็เกือบที่จะไม่ได้ปลดปล่อยความเงี่ยนออกมา ถึงแม้จะเป็นการน้ำแตกเบาๆ แค่ครั้งเดียวก็ตาม... 

คุยกับผู้แต่ง

ใครที่เม้นแล้วกลับมา Edit ข้อความ ขอให้ถูกหวยเบอร์ใหญ่ๆ นะครับ อิอิ

ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ (เพื่อนที่มาจากเวปช่วยรายงานตัวในโน้นด้วยนะครับ อิอิ)
https://fictionlog.co/b/5defc0ef82fbb1001b17de20

ตอนต่อไป
https://xonly8.com/index.php?topic=240946.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

1819

เหมือนเนื้อหาช่วง ก่อนย่อหน้าสุดท้ายจะหายไปนะครับ ที่อยู่ๆ ขวัญสอนอยู่แล้วเสียวแตดขึ้นมา แล้วตัดไปที่มีอะไรกับสามีต้อนเสร็จเลย ครับ
editหลังจาก เมนต์แล้้วปรากฎว่ เนื้อหามาครบ
ไม่รู้้ว่าผมเบล หรือไรท์ซ่อนข้อความไว้ติดกัน  ผมเลย  งง ยังไงก็ขออภัยด้วยครับ
ปล.ขวัญต้อนนี้ อยากเสียวสุดๅแต่ดันมีสติเก็บอารมณ์ร่านอีก มันจะประคองสติไม่ให้เตลิดจนสามีจับได้ นี่ยากมากเลยนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

zaar65

rain1234

gadget world

DarkGearmour

น่าสงสารหรือน่าซ้ำเติม
อาจารย์ขวัญแกดีนี้???
ต่อไปน้ำเดียวไม่พอแน่ๆ
ในชีวิต

jackkie

ขอบคุณครับ ผู้แต่ง  อ.ขวัญคงได่ประสบการณ์ความรู้ดีๆขึ้นเยอะ  แต่เกรงว่าสามีจะรู้ไหมครับ

bronzehead

น้องขวัญติดใจเซ็กแบบที่พวกริวคุงทำให้ จนเจอแบบธรรมดาของสามีก็ไม่ถึงใจแล้ว

surfaced

hunterkung

ของเล็กเจอแบบนี้ไม่ถึงฝั่งแน่ๆๆ​ กลัวสามีจับได้มากก