ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Personal Training เทรนเนอร์ส่วนตัว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2021, 06:11:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

คนมีเมียผอมดันชอบแบบอวบ สงสัยตอนท้ายได้แลกคู่ สบายกันไป

อาทิตย์เดียวเอวหายไปขนาดนี้ เทรนกันวันละแปดชั่วโมงเลยหรือเปล่า

evilbenz

ผมว่ามีแวว ได้น้องเขยเป็นสามีอีกคนแน่นอน เทรนแบบนี้อ่ะ

Edit : ลดแบบนี้สงสัย กินได้สบาย ไม่ต้องกลัวอ้วน อ้วนปุปได้เสียวปับ

keatmano

น้องเขยเสนอคอร์สลดน้ำหนักพิเศษแบบเสียวถึงใจ

ภรรยาติดใจคอร์สพิเศษเสียแล้ว คุณสามีรู้เข้าบ้านแตกแน่ๆ ... ไม่ดีเลย .. เจ้าน้องเขยโชคดีไป

mindza2212

ดูแล้วคงไม่ได้ลดหุ่นแน่ๆแต่ผัวพี่ชอบหุ่นแบบน้อง ผัวน้องชอบหุ่นแบบพี่แบบนี้สลับคู่กันไปเลยดีกว่า

เอ๊าผอมได้ซะงั้นแต่เมียดูติดใจไปซะแล้วสงสารผัวเลยแบบนี้

Kit.m555

จะลดน้ำหนักทันงานเลี้ยงรุ่นไหมนาาา ::Sweat::
เทรนเนอร์ต้องจัดท่าลดน้ำหนักถึงใจแล้วละ  ::Grimace::
EDIT : ลดน้ำหนักอย่างไว รู้สึกอยากอ้วนอีสินะ ::HeyHey::

wazzup25

เทรนเนอร์จัดคาร์ดิโอชุดใหญ่ให้แน่ๆ งานนี้มีผอมเพรียว หรืออาจจะป่องมากขึ้น ก็เป็นด้าย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bigboy001

::Sweat::
ดูเหมือนสาวอวบรายนี้จะอยากโดนสแวงแกงแบบหนักๆนะ
แฟนหนุ่มจัดให้นิดเดียวก็เกมละ มันใช้ไม่ได้เลย ซ้ำร้าย
ยังไล่ไปลดน้ำหนักอีก งานนี้ฝ่ายหญิงได้เทรนเน้อส่วนตัว
เอาไว้กินตับลดน้ำหนักแหงๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gtapond007

ขอบคุณมากครับ

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

phatsa

สงสัยน่าจะเจอคอสพิเศษที่ทำให้ผอมเร็วแน่นอน

Edit ก็เอากันจนไม่ได้กินข้าวก็ผอมซิ

baycon

เทรเนอร์บอก แค่ยืดเส้นก็เงี่ยนจะแย่แล้ว

น่าจะทำเนื้อเรื่องต่อ เป็ฯซีรี่ไปเลย ผัวได้น้อง

gfthebc

สงสัย​ได้​ออกกำลัง​กาย​แบบ​พิเศษ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ แต่​จริงๆ​แล้ว​สาว​อวบ​นิด​อวบ​หน่อย​ก็​ดู​ดี​นะครับ​ เสีย​ดาย​จัง​ แต่​เดี๋ยว​มา​ดู​ว่า​ลดน้ำหนัก​แล้ว​จะ​เป็น​ยังไง​บ้าง​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สุดยอด​จริงๆ​เลย​ครับ​ ลด​ได้​ภายใน​1สัปดาห์​ จะ​เจอ​คอร์ส​ออก​กำลังกาย​หนัก​หน่วง​ขนาด​ไหน​ครับ​เนี้ย​ อด​คิด​ตาม​ไม่​ได้​เลย​ ต่อไป​ได้​ออก​กำลัง​กาย​กับ​เทรนเนอร์​ส่วน​ตัว​เป็น​ประจำแน่ๆ​เลย​ครับ​ ไม่​ต้องรอ​ให้​อวบ​อีก​รอบ​หรอก​ครับ​

Oceankings1234

เทรนงานแบบส่วนตัวแนบแน่นแน่นอน

โดนทั้งอาทิตย์เลยไม่แปลกใจเลยลดเร็วมาก

andycarton

ดูทรงแล้วน้องเขยชอบแบบอวบๆหรือเปล่า สงสัยเทรนกันไปๆมาๆน้ำหนักไม่ลดแน่ๆ ::DookDig::Edit:เทรนแบบใช้ดุ้น สดแตกใน1อาทิตย์ผอมลงเฉยเนี่ยนะ ยอมใจเทรนเนอร์จริงๆ ::DookDig::

ipor

ค่วามคิดของพึ่สาวนี่ก็สุ่มเสี่ยงต่อการได้กินน้องเขยแล้ว นี่นังรวมชุดที่นางใส่มาอีก งานนี่น้องเขยไม่รอดแน่นอน

นางจะทัองแทนอ้วนไหมนี่

eiaws

เทรนเนอร์มองอย่างงั้น คงไม่รอดแน่ๆ กังวลอย่างเดียวคือโดนแล้วจะกลับไปหาสามีตัวเองหรือเปล่านี่ซิ

การเทรนนิ่งแบบพิเศษเห็นผลสุดๆ ติดใจอยากกลับไปอ้วนด้วยนะ