ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 61

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 17, 2021, 08:47:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

น้องฝนยิงไปเรื่อยๆเหงื่อแตกเต็มหน้าท่าทางจะไม่ไหวแล้วปืนมันถีบเอามิใช่น้อย เอาวะโชว์เทพอีกสักครั้ง บอกน้องฝนพักก่อน ผมเดินออกไป ให้พวกตาแดงเห็น มันกรูเข้ามาทุกทิศทางพอมาใกล้ถึงตัวผมเปิดกายเหล็กที่เหลืออีกเก้านาที รัวM16 พรวดๆในทุกทิศทาง จนหมดแมกเก็บปืนแล้วหยิบอีโต้ออกมาสองอัน สวมวิญญานนักรบบางระจัน ฟันซ้ายฟันขวาแรงมีเท่าไหร่โหมลงไป ฉัวะ ๆๆ ฟันไปตรงไหนเลือดกระเซ็น แขนขาดหัวขาด มันยังโถมเข้ามา ไม่หยุด ฟันไม่ทันแล้ว แม่งระโดดเข้ามาข่วนกัด แก๊งๆๆเสียงฟันเสียงเล็บกระทบเหล็ก อัดกระสุนลมออกไปรัวๆฟรืบๆ ห้าที กระสุนลมทะลุออกไปนัดละสองสามตัว    ฝูงตาแดงที่รุมเข้ามาล้มไปพอให้หายใจได้ ยิงไปอีกสามทีเคลียร์ทาง กระสุนลมเหลืออีกแปดทีเอาไว้เดินกลับถ้ำแล้วกัน  พวกมันเริ่มกลัวไม่บุกเข้ามา มึงไม่มากูไปเอง วิ่งตามเข้าไปฟาดฟัน ตอนนี้ยิ่งง่ายเหมือนแกล้งเด็กเลย
กวาดล้างจนมันวิ่งหนี เอาปืนออกมาเปลี่ยนแมกยิงเก็บเท่าที่ยิงได้ มือเริ่มสั่น เหนื่อยมาก อีกนาทีเดียวกายเหล็กหมด ถ้าพวกมันรุมมาอีกไม่ตายก็เนื้อแหว่ง
เดินกลับไปหาน้องฝน เอาเก้าอี้มาให้ฝนที่ยืนขาสั่นอยู่นั่งพัก หยิบเบียร์เย็นมาเปิดส่งให้น้องฝนทั้งขวด แล้วอีกขวดสำหรับตัวเองยกเทไปครึ่งขวด อ้า มีแรง วางปืนระบายความร้อน อยากทำเหมือนในหนังเปิดรางปืน ดึงไอ้นู่นไอ้นี่ แต่ทำบ่เป็น เอาขวดน้ำมาล้างตัว เสื้อผ้ารุ่งริ่ง ถอดเก็บ ผลัดมานุ่งผ้าเช็ดตัว โชว์กล้ามล่ำของหนุ่มวัยสี่สิบ อ๊ะ ผมไม่ได้จำอายุตัวเองผิดแต่ผมกินยาเยาว์วัยไปยี่สิบขวดไง เมียๆให้กินแค่นั้น เดี๋ยวจะอ่อนเกินหล่อเกิน ฝนหายใจคล่องแล้วบ่นมาให้ได้ยิน
"ป๋าทีหลังฝนไม่มาเที่ยวกับป๋าแล้วนะ โหดมาก นี่ยังมือสั่นอยู่เลย"ฝนชูมือขาวนวลที่สั่นระริก ผมเดินเข้าจับ จับมือจูบเล็มทุกนิ้วสวย เงยหน้าพูด
"ผจญภัยด้วยกันจะได้รักกันมากๆไงคะ ที่รัก"จูบไล่มาที่แขน ไซ้ขึ้นต้นแขน
"แค่นี้ฝนก็รักจนไม่รู้จะรักอย่างไรแล้ว แต่เลิกหวานก่อนค่ะไปดู ชีน่าหน่อยนะ เห็นหน้าซีดไปแล้ว "ผมกำลังจะเดินไปดูชีน่า"ถ้าต้องรีดยาไม่ต้องมาทางนี้เลยนะ เห็นแต่เลือดไม่มีอารมณ์" โดนดักทางไปเสียแล้ว ไม่เป็นไรสาวยังมีให้เลือกอีกสาม ชีนาสลบไปแล้วมีสาวเฝ้าอยู่คน อีกสองถือหอกหักไปตามเสียบพวกตาแดงที่บาดเจ็บ คนนี้ชื่อนีน่าไม่ใช่ เทร่าไม่ใช่ ซีม่าอันนี้ยิ่งไม่ใช่ มีร่า ช่ายแล้ว ผมกางเต้นท์วางที่นอน อุ้มชีนาเข้าเต้นท์ไป กวักมือเรียก มีร่า ตามเข้ามาจับมือ บอกเธอว่าต้องให้เธอช่วยรีดยาไม่อย่างนั้น ชีน่าจะตาย เธอยังงงอยู่แต่ก็พยักหน้า ผมสั่งให้เธอถอดเสื้อผ้าแล้วนอนลง เธอทำตาม นอนปิดหน้าปิดนม แต่หอยไม่ปิดหึๆ สาวๆเผ่านี้มันของดีชัดๆ หอย อูมๆล้นหัวเหน่า ใหญ่ขนาดนี้ต้องหอยสุราษฎร์ชัวร์ ผมก้มลง  จูบกลางร่อง ใช้ลิ้นแซะรอยผ่า  จูบซดเอาซะสิบเหรียญประเดิมชัย สะบัดลิ้นรัวนิ้วกลางค่อยๆแหย่ มีร่ากัดฟันแน่นไม่มีเสียงลอดออกมา ได้ยินแต่เสียงหายใจแรงๆ ปากดูดร่องลิ้นจี้อยู่ที่เม็ดทับทิมแดงสวย ยืนยันนอนยันว่าสาวๆเผ่าน้ำหอยหวานจริง นี่เป็นหอยที่สี่แล้ว นิ้วยัดเข้าไปค่อนจนติดเยื่อ หอยมีร่ารัดแน่นดูดนิ้วรัวๆ มีร่าเสียวจนเอวเด้งพ้นที่นอนน้ำกระเซ็น ติ๊งไปหนึ่ง เธอนอนหอบนมกระเพื่อม ผมเลื่อนตัวขึ้นทาบจ่อเอ็นเเข็ง กดเบาๆมันเข้าไปแค่ครึ่งหัว มีร่าดิ้นพล่านมือขยุ้มแขนผมแน่น สีหน้าเหยเก คงเจ็บคงตึง สองมือที่ว่างอยู่ของผมบี้จูนหัวนม เอวเด้งส่ายทีละน้อยจนหัวแทรกเข้ามิดร่องหอย ก้มลงมองตาสาวเธอหลบตา ผมแลบลิ้นเลียที่ริมฝีปากเธอ ไล้ไปมาจนเธอเปิดปากแหย่ลิ้นออกมาแตะ ผมดูดลิ้นเธอเอาไว้ไล้ลิ้นพันกัน ระหว่างที่เธอหลงอยู่ที่ลิ้น  ผมโหย่งก้นซอยช้าๆแปดเก้าสิบ ขย่มเอวกด กรึ้บ ทะลุไปอีกหนึ่งราย สาวเผ่านี้อดทนดีมากเป็นไอ้เป็ดดิ้นเบรคเเด้นซ์ไปแล้ว ผมซอยจนมีร่าแตกไปก่อนแล้วพอผมจะแตกชักไปกรอกปากชีน่า กรอกปากไปสองรอบแตกใส่แผลอีกสองรอบ ชีน่าตื่นแล้ว คราวนี้คนที่สลบคือมีร่า แต่ชีน่าโผเข้าอ้อมอกแทนเสนอจูบให้ เธอคงนอนดูอยู่นานแล้วจูบเป็นด้วย
"อะแฮ่ม ไม่ได้อยากขัดคอหรอกนะป๋า แต่จะกลับบ้านไหม ไม่กลับฝนจะได้ขอเต้นท์มานอนมั่งง่วงแล้ว"ชีน่าเขิน ลุกขึ้นอย่างเร็ว ผมก็ใส่เสื้อผ้าบ้าง
"โทษทีจ้ะรักษาเพลินไปหน่อย"สี่ดอกเต็มๆ
"หึหึ ไม่หน่อยละมั้ง คนรีดยาสลบไปแบบนี้"ชีน่าใส่เสื้อผ้าให้มีร่า แล้วเรียกอีกสองคนชื่ออะไรวะ นั่นแหล่ะน่าๆร่าๆประมาณนั้นช่วยกันพยุงไป ผมกับชีน่าเอาหอกหักทำคานหามแมวขาวให้ฝนเดินนำ เดินช้าๆเกือบชั่วโมงเราก็มาถึงบ้าน ผมจูบเฟร่าแล้วให้สาวๆเผ่าอืออากันเอง ส่วนสาวเราผมจูบทุกคน เสร็จแล้วฝนกำลังโดนไอ้เป็ดกับหนูนาซัก น้องชีสน้องอ้อนกำลังนั่งมองแมวขาวอยู่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

err

ป๋าชัย  คงเป็นทุกสิ่งทุกอย่างของสาวๆเผ่านี้แล้ว  โดยเฉพาะชัยน้อย

terapoong48

boonboogonz

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่ขนาดป๋าชัยกินยาเพิ่มพลังไปเยอะยังเหนื่อยเลยกว่าจะไล่พวกตาแดงนี่ไปได้ น้องชีน่าที่บาดเจ็บก็ได้ยาวิเศษของป๋าชัยช่วยรักษาจนหาย ว่าแต่แมวขาวที่จับได้จะเลี้ยงยังไงให้เชื่องได้นะ....????

taton

บู๊มาขนาดนั้นยังมีแรงเล่นจนมีร่าสลบเหมือดเลย เสียดายน้องฝนมาขัดคอซะก่อนไม่งั้นซีน่าคงไม่รอด 555

ปล.ไอ้เป็ดโผล่มาแสบทุกตอนจริงๆ เอ๊ะ หรือว่ามันอยากโดน(อิๆๆ)

Ttum1188

au2000

ป๋าชัยสุดจริง อยู่กลางสนามรบ
ก็ยังจัดได้ ผลิตยา

Sak2563

797979

pankea

เป็ดกับหนูนาคงซักฝนจนรู้แหละว่าป๋าชัยแปลงร่างเป็นหมออีกแล้วทีนี้ก็คงต้องฉีดยาให้เมียๆอีกแน่ๆ

lucipher666a

รีบๆสร้างอาณาจักรให้ไวเลยตาชัยมัวแต่อู้อยู่นั่นแหละฮ่าๆๆ

thongdaeng_skk

thaiman1986

บทบู๊มาเต็มๆ ป๋าชัยของเราขนาดกินยาเพิ่มพลังไปเยอะยังเหนื่อยเลย กว่าจะไล่พวกตาแดงแตกกระเจิง ไหนจะต้องช่วยรักษาน้องชีน่าที่บาดเจ็บอีก  น่าเห็นใจเนาะ 555

จรัญ บุญชู