ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] Kabegoshi ni Koi? รักทะลุผนัง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2021, 07:06:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mining231

รูจากดำเบลล์ในวันนั้น ทำให้เห็นฌธอโดนปี้ในวันนี้ ใครจะแอบส่องใครมากกว่ากันน๊า

ไปเอาแรงที่ไหนมาทุบกำแพงขนาดนั้นแม่คุณ

mspeed

อาสาจะช่วยแบบนี้ ไม่อยากให้บ้านสร้างเสร็จแน่นอนครับ

แหมหน้าต่างตรงกันแบบนี้ สงสัยข้ามไปมากันทุกวันเลย

ปฏิภาณ ครับ

สงสัยให้ไปอยู่คนละห้องละทำกันแน่เลย 55

ทายถูกด้วยแฮะ แต่กำแพงนี่บางเป็นกระดาษเลย

joulez

แค่ชื่อเรื่องผมก็คิดไปแล้วว่า เยกันผ่านผนังหรือป่าวนะ!?

ก็ตามที่คิดนะ แค่ผมคาดไม่ถึงเรื่องที่ อ.แกแต่ง ตอนจบแอบหวานด้วย

bigboy001

::Sweat::
จริงๆพระเอกก็ไม่ได้เกลียดสาวซึ่นแต่แรกนี่นา
แล้วจะไปโวยวายทำไม ห้องตัวเองก็ยังอยู่สบายๆ
แล้วเดี๋ยวพอจัดหนักสาวเจ้าก็ไปนอนนอกห้องได้ชิลๆ
งานนี้เดาว่า จัดหนักกันทั่วมุมห้องอะคอยดู

EDIT  อ้าวเห้ยย .....ก็ยังไม่เอาผนังออกซะง้านรักกันแบบแปลกๆอีกละ
เอ๊ะหรือมันได้ฟิลเสียวๆใหม่ๆหรือเปล่านะน่าเอาไปลองบ้าง 555+ 

akine

::Oops:: มีรูแบบนี้ ก็เพลินเลยซิครับเนี่ย
เอิ่ม : ถึงขนาดขยาดรูด้วนมือเลยเร้อ แต่บ้านนี่ตั้งใจทำใช่มะ

Songpon Imyen

::Thankyou::มาอาศัยอยู่ด้วยกัอต้องทำตัวมีประโยชน์หน่อยซิ ::Orz::

prota

ผนังเป็นรูซะแล้ว ตอนแรกนึกว่าจะมีฉากแอบดูก่อน นี้เล่นชวนกันก่อนเลย ขอบคุณครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวๆ หล่อนมีดัมเบลด้วยหรอ  ปาซะโหดเลย  ดูท่าต่อไปคงไม่ต้องใช้ผนังกั้นซะมั้ง

ว่าแล้วผนังมันไม่จำเป็น  ว่าแต่พวกเองก็สรรหาวิธีเอากันแปลกๆเนอะ

exhausis123

จะรักทะลุผนังยังไงไม่รู้ รู้แต่ดัมเบลทำผนังทะลุเป็นอย่างแรกเลย แรงดีจัง

แรงดีจริงๆด้วย ต่อยผนังกระเด็นเลย สุดท้ายความรักก้อชนะผนัง

vincentzx202

หูย สาวๆที่ชอบมาห้องเดียวกัน ได้เย็ดจนบ้านเสร็จแน่

ตอนจบหวานเลย จากตอนแรกโหดๆ

aeo2005

สงสัยคุณแม่จะได้ลูกสะใภ้แทนแน่แท้

โอว รื้อผนังด้วยมือ ลูกสะใภ้แม่แข็งแรงแท้

talented00

put2569

มาอยู่ด้วยแบบนี้ ต้องทำตัวมีประโยชน์บ้างแหละ 55+ เป็นเรานี่ไม่ได้เลย หาโอกาสแบบนี้ยากกกกกก