ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
A

หาเมนูลบ user ไม่เจอครับ

เริ่มโดย amba5555, กุมภาพันธ์ 20, 2021, 03:23:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amba5555

อยากลบ user ครับเพราะไม่ได้เข้าเว็บแล้ว
แต่ชื่อยูสเซอร์มันซ้ำกับเว็บอื่นที่ใช้เยอะ
แล้วมันขึ้นหน้ากูเกิ้ล
เลยอยากลบแต่หางิธีลบไม่เจอ
เห็นวีธีตอน 2017 ให้กดเมนูการกระทำ แต่หาไม่เจอเลยครับ
ช่วยหน่อยครับ
หรือถ้าแอดมินมาเห็นจะช่วยกรุณาลบยูสผมเลยก็ได้คร้าบ

Otaza

ตอบ ขอบคุณครับ ในห้องห้ามขอบคุณ แล้วลิ้งนั้นมาแปะในแชทครับ User หายแน่นอน

HypN♥s