ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด Seasons 2 EP 3

เริ่มโดย Khawnkaow, กุมภาพันธ์ 21, 2021, 11:20:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

::Orz::ขออภัยที่ลงตอนซ้ำนะค่ะ มาขอแก้ผ้า เอ้ย แก้ตัวใหม่
พบกับจิตบำบัด Seasons 2 EP 3 ได้เลยคะ

ด้วยความขาว ความสดใสของสาวเหนือ ที่เข้ามาเรียน ทำให้มีคนมาจีบพี่แก้มเยอะมาก ตอนนั้น พี่แก้มเล่าให้ฟังว่า ทั้งรุ่นพี่ รุ่นเดียวกัน อาจารย์บางคน ก็มาจีบพี่แก้มนะ หลายคนพี่แก้ม ทอดไมตรี ตอนนั้นเป็นมีอะไรกันแบบลับๆ หลายคน แต่ไม่มีใช้ซ้ำ แต่คนที่มีความสัมพันธ์กันค่อนข้างนานคือ อาจารย์บอย
อาจารย์บอย เป็นอาจารย์หนุ่มฟ้อ หล่อเฟี้ยว มาดไฮโซ  มีสาวๆ หลายคนที่เข้าไปติดพันและพัวพันกับเขา  หนึ่งในนั้นคือพี่กิ๊ก เป็นเพื่อนพี่แก้ม ที่เข้ามาเรียนจากต่างจังหวัดด้วยกัน อยู่หอเดียวกัน>>>ช่วงนั้้นพี่แก้มต้องหยุดเรียน เพราะต้องอยู่งานของพ่อเลี้ยง  และมีกิจกรรมการสอบกันเกิดขึ้น แน่นอน พี่แก้ม มิได้มาสอบ และคะแนนสอบย่อยมันก็มี่ความสำคัญแน่นอน 
พี่แก้มกังวล พยายามคุยกับเจ้าของหลักสูตร  เค้าก็ไม่ยอม บอกว่าพี่แก้ม ก็ไปลุ้นเอาคะแนนสอบจริงๆ แต่สิ่งนี้มันก็ยากแน่นอน  พี่แก้มเลยเริ่มคุยกับพี่กิ๊ก เพราะเห็นว่าพี่กิ๊กสนิท เคยเที่ยวกับอาจารย์หลายต่อหลายครั้ง
"กิ๊ก เราอยากให้ ช่วยคุยเรื่องสอบให้หน่อย เราเห็นเธอ สนิทกับอาจารย์" พี่แก้มพูดขึ้นหลังจากที่พี่กิ๊ก กลับมาในตอนเช้าด้วยชุดเดิม สภาพยับเยิน ผมนี่แข็งมีกลิ่นเหมือนน้ำพิเศษที่ติดอยู่  กิ๊ก พูดว่า เราจะนัดให้นะ ตอนนี้ขอนอนก่อน แล้วอย่าลืมเอาแลคเชอร์มาสอนด้วยนะ>>>>>>
พี่ก๊ก สาวเหนือ หุ่มสะบึม อวบอิ่มไปทุกส่วน แม้ว่าพี่กิ๊กจะอวบกว่าพี่แก้ม แต่สิ่งที่พี่กิ๊กได้มาคือหน้าอกและก้น ค่ะ ที่สวยงาม และที่สำคัญ แม้ว่าจะใช้งานมาเยอะตั้งแต่เรียน ม.ปลาย เพราะพีกิ๊ก เดินสายนางงามและเดินสายแบบลดแลกแจกแถม จนมีหนุ่มๆ ทั้งน้อยใหญ่มาพัวพันและรับเลี้ยงดูหลายคน พอพี่กิ๊ก ย้ายมาเรียนต่อ เสี่ยๆ หลายคนก็เสียดาย แต่พี่กิ๊ก ก็มีการส่งส่วยเป็นครั้งๆ พอมาอยู่เมืองหลวง พีกิ๊กก็ไม่พ้นเรื่องคาวๆ แบบนี้ เพราะมีเสี่ย หลายๆ คนเข้ามาดูแลอย่างเต็มตัว>>>แต่เสีย หรือจะดีกว่าหนุ่ม กับตาบอย พี่กิ๊ก นอกจากจะได้ความสุขทางเซ็กซ์ แล้วยังได้สุขทางด้านเงินทองอีกด้วย  แม้ว่าจะรู้ว่าตัวเองมาทีหลังหลายคน แต่ด้วยความเด็ด ของพี่กิ๊ก ทำให้พี่กิ๊กยืนหนึ่ในใจตาบอย มากกว่า แน่นอนค่ะหนึ่งในเทคนิคของพี่กิ๊กคือตาบอย สามารถเสียบสด แตกในทั้งช่องปกติ ช่องพิเศษ และทุกส่วนของร่างกาย รวมถึงพี่กิ๊ก รู้รสนิยมของตาบอย ที่ชอบ outdoor ที่สำคัญพี่กิ๊กหาขอสดใหม่มาให้เสมอ
พี่กิ๊กเที่ยวกลางคืนบ่อย บ่อยครั้งที่กลับมาตอนเช้า แน่นอนค่ะไม่ค่อยได้เข้าคลาส แต่พี่แก้มกะติวให้ แบ่งรายละเอียดต่างๆ นางยิ่งหนักมากขึ้น  นางไม่ค่อยสนใจความสะอาดมากนัก เพราะด้วยการกลับมาพร้อมอาการเมา ตื่นมารีบอาบน้ำไปเรียน บางทีพี่แก้ม ต้องมาช่วยทำความสะอาดเสื้อผ้า ชุดชั้นในนาง ด้วยความที่เป็นห่วงเพื่อนรัก แต่   สิ่งที่พี่แก้ม พบก็คือคราบน้ำรัก ทั้งที่ติดกางเกงใน เสื้อชั้นใน เสื้อผ้า หรือกระโปรง จนทำให้พีแก้มคิดไปว่า แฟนกิ๊ก นี่ชอบทำอะไรแปลกๆ เนอะ>>>>
จริงๆ พี่แก้มมีแฟนเป็นผู้ชาย คนหนึ่งเรียนอยู่คนและแห่ง ความสัมพันธ์เป็นไปอย่างคนเป็นแฟน แต่ด้วยที่พี่แก้ม แต่ก็ไม่บ่อยมากนั้น คนนั้นชื่อพี่กล้วยค่ะ พี่กล้วย นี่กล้วยสมชื่อ ด้วยความที่เป็นนักกีฬาเพาะกาย  (ข้าวเจอพี่กล้วยหนแรก นี่ตกใจเลยค่ะ ตัวใหญ่มาก บอกเลยว่า ข้าวไม่ชอบ กล้ามปูแบบนี้ อึ๋ยๆๆๆ) ช่วงนั้นพี่แก้ม ผ่อนคลายกับพี่กล้วยบ่อยๆ แต่นิสัยพี่แก้มคือจะไม่นอนค้าง จุดเริ่มต้นของพี่แก้มกับ พี่กล้วย เริ่มต้นจากที่ต้องอยู่หอพักใกล้ๆ กัน และได้เจอกันบ่อย ตอนนั้นพี่แก้มไปออกกำลังกายตามสมควร เจอกันโดยบังเอิญ ได้คุยกัน ด้วยความเหงา และไม่มีใครทั้งคู่เลยได้คุยกัน เจอกันบ่อยครึ่ง จนสุดท้ายก็จบกันที่บนเตียงนุ่มๆ ด้วยความเต็มใจของพี่แก้ม  แต่ความเต็มใจกับความถึงใจ ไม่เข้าใครออกใคร พี่แก้มบอกว่า  6 เดือนที่คบกับ แม้ว่าจะมีความต้องการและจัดกิจกรรมบ่อย แต่ พี่แก้มไม่เคยเสร็จกับพี่กล้วยเลย แม้ว่ากล้วยจะใหญ่ถูกใจ แต่เสียบแล้วแล้ว โป๊ะแตก นี่ก็คงจะไม่ไหว เหมือนพี่กล้วยตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้เสียบ แต่โป๊ะแตกแล้ว ไม่ตื่นอืกเลย เราเลยเรียกพี่กล้วยว่า กล้วยแว๊บเดียว
(ตอนที่ข้าวต้องกายภาพบำบัด  พี่กล้วยนี่ละเป็นเทรนเนอร์ ให้ข้าวได้กลับมาเดินได้ตามปกติ ค่ะ ไปเทรนด์กับพี่กล้วยบ่อย เอาไว้จะเล่าให้ฟัง แต่พี่กล้วยแว๊บ จากวันนั้นจนวันนี้ ข้าวยืนยันคะ)
ย้อนกลับมาพี่ตาบอย พี่แก้มรู้ทีหลังว่า พี่กิ๊ก เป็นคนส่งสาวใหม่ๆ ให้ตาบอยเสมอและตัวเองจะมีกิจกรรมร่วมกับสาว แบบสามคนเสมอ สิ่งนี้เป็นสิ่งที่ถูกใจตาบอยมาก เพราะได้สาวใหม่ๆ มาให้ชิมบ่อย ส่วนใหญ่จะเป็นสาวเที่ยว สาวใจแตก นักศึกษา นักเรียน  สิ่งที่ตาบอยชอบนั้น เป็นกิจกรรมในเครื่องแบบ สาวส่วนใหญ่ไม่กล้าที่จะร้องโวยวาย เพราะพี่กิ๊กจะ อัดคลิป เอาไว้เสมอ เพื่อเป็นตัวประกันมิให้โวยวาย และต้องย้อนกลับมาให้ตาบอยซ้ำเป็นประจำเสมอ  พี่แก้ม ซึ่งเป็นเป็นสนิท  ก็ไม่เว้น (ร้ายมากนะพี่กิ๊ก)
พี่กิ๊กนัดพี่แก้ม ไปหาตาบอยด้วยกัน เพื่อพูดคุยที่บ้านพักของเขา เป็นบ้านสองชั้น สไตล์ลอฟท์ ตกแต่งอย่างดี ทีสระว่ายน้ำด้านหลัง และมีบรรยากาศคล้ายๆ รีสอดร์ท  เมื่อวันที่นัดมาถึง พี่กิ๊ก แต่งตัวเฉี่ยวๆ สั้นๆ ไม่ใส่ชั้นใน ส่วนพี่แก้มจะเป็นเดรส ยาวสบายๆ ปล่อยผม แต่หน้าอ่อน  กิ๊ก ชุดแกมันโป๊ ไปป่าววะแล้วแกไม่ใส่ชั้นในด้วย ไม่หนาวแย่หรือ >>>พี่แก้มถาม   แก้ม ชั้้นไม่ชอบใส่มันอึดอัด เอาน่า รีบๆ ไปเดวจะไม่ทันนัดนะ...ไปๆๆ นี่ไปรถฉันนะ กิ๊กพูด อ้าว แกซื้อรถตอนไหนวะ>>>>>  อย่าถามมาก  พี่แก้มกับพี่กิ๊ก ขึ้นรถ คันหรู ไปบ้านตาตั้ม  แกได้เงินเยอะจากไหนว่ะ พี่แก้มถาม  อ๋อ ได้เงินจากงานกลางคืนฉันไง เป็น PR ในผับ รายได้ดี แกไม่ลองทำบ้างหรือ  โหยไม่เอาหรอกมันเปลืองตัว  แล้วนี่ฉันจะรีบเรียนให้จบเร็วๆ แม่ได้สบายๆ สักที พี่แก้มยิ้มอย่างมีความสุข
ไม่นานนักก็มาถึงบ้านตาบอย  สวสัสดีคะอา...ย์>>>> แก้ม นี่ไม่ใช่เวลาเรียน เรียกพี่แทนละกัน  ค่ะพี่บอย>>>> เห็นกิ๊กว่า แก้ม กังวลเรื่องผลสอบใช่ใหม่  คะไม่ได้มาสอบพอดี มีธุระบ้านจากต่างจังหวัด  บทสนทนา ไปเอื่อยๆ เบๆ ไปไม่มีสาระ เหมือนกับแค่ชวนคุย กิ๊ก เข้าไปหยิบเอาน้ำอัดลมกระป๋อง มาให้แก้ม แล้วกิ๊กพูดว่าเปิดให้นะ ไม่มีหลอดด้วยบ้านนี้ แก้มแกยกดื่มเอาแล้วกัน  พี่แก้มยกดื่มเพราะด้วยรีบๆ ตอนเช้าออกจากบ้านรอคุณนายกว่าจะเสร็จ เกือบครึ่งกระป๋อง นั่งคุยไปได้ไม่นาน  พี่แก้มพูดว่า>>>>กิ๊ก ฉัน มึนๆ หัว แล้วเหมือนกับม้นร้อนในตัวจัง  หน้าตึกๆ วะ พี่แก้มพูดพร้อมกับยกกระป๋องน้ำอัดลมจิบบ่อยๆ  ตาบอยพูดต่อว่าแก้ม..... พักสักหน่อยไหม สงสัยเมื่อคืน ดูหนังสือกับรอกิ๊กดึก  ค่ะ งั้นแก้มขอพักสักครู่นะ >>>> เมื่อเหยื่อโดนเสือจับอย่างไรก็คงไม่รอด
ทั้งคู่ประคองพี่แก้ม ไปนอนพัก หูแว่วๆ เสียงว่า ใส่ยาปลุกเซ็กไปเยอะไหม เดวไม่สนุก  โอ๊ยไม่หรอกพี่ กิ๊กใส่ไปน่าจะพอดี นี่เป็นไง ขาวไหม อีแก้ม  ผู้ชายคนที่อยากได้>>> หุ่นลีนดีมากอะ แถมหน้าอกสวยด้วย อะไรวะ โอ๊ยอีกนี่  ไม่มีขนสักเส้น แม่ง เอ้ยๆๆ หามานานละ  ตาบอย ซุกหน้าเข้าหว่างขา โอ๊ย นี่แม่งน้ำแฉะละ  เดี๋ยวๆ พี่อย่าเพิ่ง แก้มมันนะ เป็นของตายพี่แน่นอน โดนยาปลุกเซ็กไป นะ ฟินส์แน่  ขอกิ๊ก เก็บคลิปก่อนผัวจะได้เก็บไว้เอานานๆ ไงคะ ชอบไหม ขอที่กิ๊กหามาให้นะ  ชอบไหมค่ะ กิ๊กพูดไปจูบปากไป พร้อมกับขยำที่เป้าเรื่อย  ตาบอยตอบว่า..... ชอบดิ อีนี่สุดยอด
พี่กิ๊ก ไปหยิบโทรศัพท์มาบันทึกภาพ ทุกสัดส่วน และอนูของเพื่อสาว  ที่ตกเป็นเหยี่อ กามราคะของทั้งคู่  คนหนึ่งมาในคราบของเพื่อนสนิทที่คิดไม่ซื่อ อีกคนมาในคราบของผู้ให้ความรู้แต่แฝงไปด้วยความเป็นซาตาน  มันตะโลมเลีย เสพสมร่างพี่แก้มอย่างเมามัน
อีนี่ หมียังฟิต อยู่เลย แต่เสียดายที่ไม่ได้เจาะ มันคนแรก แต่ง แม่งหมี มันดูดสุดๆ มันสลับท่าทาง พี่แก้มอย่างสมใจ สาวเจ้าในยามนี้ จะพาไปขึ้นเขาลงห้วย ก็ยอมทุกอย่าง เมื่อเสร็จสมปล่อยให้พี่แก้มนอนเปลือยกาย ให้พี่กิ๊กเก็บถาพอันวาบหวิว รวมถึงปากช่องที่ไร้ขน และมีคราบน้ำเนืองนอง
พี่แก้มตื่นมา ด้วยความเจ็บปวดหัวใจ  กิ๊ก กับตาบอยกำลังจัดการ กันอยู่  อ้าวตื่นแล้วหรือแก้ม  มาๆ มาแจมกัน สามคน...... พี่แก้มกำลังรวบรวมสติ ให้กลับมา แล้วสำรวจตัวเอง ซึ่งไม่ยากจะเดา ทั้งหลักฐานที่ชัดเจน กับร่องรอยที่เกิดขึ้น  แม้ว่าจะเหนื่อยอ่อน แต่ด้วยฤทธิ์ยายังคงอยู่ ทำให้พี่แก้ม ต้องอยู่ในวังวนน้ำกาม  กับพี่กิ๊ก และตาบอย รอบนี้ พี่กิ๊ก ปลุกอารณ์ให้พี่แก้ม ไปพร้อมๆ กับการดูเลีย ท่อนเอ็นอย่างหิวกระหาย และจับมันยัดเข้าพี่ร่อง  ให้ตาบอยกระแทกอย่างสุดติ่ง โดยพี่พี่กิ๊ก คอยจูบปาก ทั้งพี่แก้ม และผู้ชาย จนถึงจุดสุดท้าย รอบนี้ โดนชักออกมาแล้วเสร็จที่ใบหน้าสวยๆ ของพี่แก้ม  ซึ่งไม่พ้น คลิป ช็อต เด็ดนี้ 
พี่แก้ม ยังคงมีวังวันกับพี่กิ๊กและพี่แก้ม โดยมีหลักฐานที่พี่แก้ต้องยอมเป็นทาส ต้องยอมมาอย่างต่อเนื่อง
ตัดมาอีกหนึ่งสัปดาห์ที่มหาวิทยาลัย พี่แก้มไปเรียน ด้วยอาการตาลอย  เหมือนไม่ได้พักผ่อน พี่ตอง เพื่อนอีกกลุ่ม (นั่นก็คือกลุ่มพี่ โอม พี่หนุ่ม และพี่ตั้ม)  เห็นแล้วเป็นห่วงเลย เดินมาสอบถามสารทุกข์สุขดิบ โดยปกติ พี่แก้มกับพี่ตอง ก็คุยกัน แบ่งปัน ข้อมูลข้อสอบกัน รวมถึงแลกเปลี่ยนความเข้าใจ และความรู้ด้วยกัน รวมถึงช่วยติวพี่ๆ กลุ่มพี่ตองด้วย  เลยสนินกัน
(พี่ตองตอนนั้น ยังไม่มีใครดูออกว่าชอบหญิงเหมือนกัน ด้วยความสูง 170 ผมยาวกลางหลัง ตัวบางกรอบ 32-22 34  แล้วเป็นเด็กเรียนนิสัยแก่นๆ ชอบกวนตรี แกล้งเพื่อน)   
แกเป็นอะไรไปแก้ม พี่ตองถาม..... เออ เราคงเพลียนะไม่ค่อยได้นอน ....พี่แก้มตอบ    ไม่ใช่มั๊งแก  เราเห็นเธอไปบ้านตาบอย (ขอไม่เรียนคนคนี้ว่าเป็นคนที่ให้ความรู้นะคะ เพราะมันเลวเกินใจ) กับกิ๊ก ฉันไม่ารู้ แกไปทำอะไร  เพราะบ้านมันอยู่แถวบ้านฉัน  แล้วไอ้นี่มันก็เสือผู้หญิงเลยนะมึง  แล้วไอ้กิ๊กเพื่อนมึงนะ มันเป็นไซด์ไไลน์ ด้วย เสี่ยเลี้ยงมันเพียบมีรู้ไหม แกไปอยู่ในกลุ่มมันแล้วกะจะไม่ไหวนะโว๊ย แก้ม  ....นิ่ง พี่แก้มนิ่ง  เห้ยๆ เลิกเรียนเดวเราค่อยคุยกัน ตอนนี้เราไปเรียนก่อนนั่งกับเราก็ได้ กิ๊ก มันไม่มา>>>>
สภาพพี่แก้มอิดโรย นั่งเรียนอย่างหมดอาลัยตายอยาก นี่เกือบสองอาทิตย์แล้ว พี่มีอะไรกับคนคนนั้น แถมยังไม่ได้ป้องกันสักรอบ แต่ความสุขมันมีเยอะ เพราะเขาค่อนข้างอึด กว่าเค้าจะสำเร็จพี่แก้ม เสร็จไปเป็นสิบรอบ นี่ขนาดมีกิ๊กมาแจม ถ้าคนเดียวสงสัยตายแน่ๆ พี่แก้มคิดระหว่างเดินกลับหอพักแบบลอยๆ ฉับพลัน พี่แก้มต้องสะดุ้ง เพราะมีเสียงคนโวยวายพร้อมมีคนมาจับตัวพี่แก้ม  พี่แก้มสะดุ้งตัว  เกือบไปแล้วแก้ม เกือบโดนรถชนละ>>>หนุ่มก้ามปู พูด ...... เออ ขอบคุณมากกล้วย  แก้มใจลอยไปหน่อย วันนี้ไปออกกำลังกายกันหน่อยไหม พี่กล้วยหยอดขนมจีบ>>>>  ได้ๆ เราไปเปลี่ยนชุดหน่อยนะ ได้เดินผ่อนคลายบ้าง  กล้วยเห็นแก้มเนื่อย คงเรียนหนัก และติวหนังสือหนักใช่ไหม>>>> อืม  พี่แก้มตอบเบาๆ >>>> งั้นแก้มรีบไปเปลี่ยนเสื้อผ้านะ เรารอหน้าหอนะแก้ม .......ค่ะ
แก้ม พูดเบาๆ  สักสิบนาทีนะ  พี่แก้ม ลงมาพร้อมชุดออกกำลังกาย เดินไปคุยกันไปมา จนเสร็จสิ้นการออกกำลังกาย  เออ แก้ม ไปกินข้าวกัน.....โหยๆ ไม่เอาอะ ของเบาๆ ได้ไหม วันนี้ไม่อยากกินข้าวเลย >>>>งั้นเราไปกินนมร้อนกันดีกว่า  ได้พี่แก้มตอบ.... หลังจากกินนมเสร็จสิ้น  ระหว่างทางเดินกลับ
พี่กล้วย รวบรวมความกล้า  แก้ม ถ้าเราจะจีบแก้มนะได้ไหม เราเห็นแก้มไม่มีใครเลย จะคบกับเรานอกเหนือจากเพื่อนได้ไหม>>> ก็ได้นะ  จริงๆ แล้วพี่แก้ม อยากหาที่พึ่งตอนนี้ เพราะว่าอย่างน้อยจะได้มีแฟน ตาบอยน่าจะยุ่งกับตัวเองน้อยลง เพราะคงต้องหาของใหม่มาชิม และด้วยที่พี่กล้วย แจกขนมจีบบ่อยๆ จนจะเต็มห้องอยู่ละ พี่แก้มเลยตอบว่า ก็ได้นะ แต่ค่อยเป็นค่อยไปนะ เราไม่ถนัดกับการมีแฟน  ดีใจจัง พี่กล้วยแสดงสีหน้าด้วยความยินดี ง้้นวันพรุ่งนี้เราไปดูหนังกันนะ  เราได้กินข้าวเย็นด้วยกัน พี่กล้วยชวนอย่างมีความหวัง>>> อ๋อได้สิ เราเลิกเรียนแล้วไปเจอที่โรงหนังเลยเนอะเจอกัน บายคะ
เช้าวันรุ่งขึ้น พี่แก้มเตรียมตัวไปเรียนตามเคย  เรียนได้คาบเดียว เสียงข้อความดังขึ้น จากคนคนหนึ่ง" ออกมาหาที่หน้ามหาวิทยาลัยหน่อย" ค่ะพี่บอย พี่แก้มตอบ  ด่วนเลยนะ พี่รีบ ข้อความจากอีกฝั่งดังขึ้น>>>>> พี่แก้มรีบวิ่งกึ่งเดิน เปิดประตูเข้าไปนั่งหน้าคนขับ  โหย  นี่ซิ ชุดแบบนี้ พี่ชอบ สั้นๆ แล้วผ่าด้วย อย่าค่ะอาจร.....ตานั้นจูบที่ริมฝีปาก  อย่าคะ บอกแล้วให้เรียกพี่ แบบบนี้พี่ต้องทำโทษแก้มเสียหน่อยละ ตานั่น เอาเครื่องสั่น มาแล้วล้วงแล้วเสียบเข้าไปในร่อง อยากเรียกผิดต้องทำโทษ พูดเสร็จเปิดรีโมท เร่งความสั่นสะเทือน แล้วขับรถไป จุดหมายอยู่ที่โรงแรมแห่งหนึ่ง>>>>วันนี้พี่อยากเปลี่ยนบรรยกาศ ให้เป็นแนวนี้ สักหน่อย วันนี้แก้มจะต้องเป็นเมด ให้พี่ได้ใช้ หรือสั่งอะไรได้ทุกอย่าง  พี่แก้มตอบค่ะ แบบเสียงสั่นๆ ตานั่นดึงไข่สั่นออกจากร่องพี่แก้ม แล้วยี่นถุงให้เปลี่ยนชุด พี่แก้มเปลี่ยนชุดแล้วเดินเข้าไปหา>>>>ดีมากตอนนี้ ช่วยถอดเสื้อผ้าให้เจ้านายหน่อย >>แต่เพื่อความฟิน  นี่จะ กินน้ำให้หมด  แน่นอนค่ะ น้ำที่ตานั่นยื่นให้คือน้ำผสมยาปลุกอารมณ์เปลี่ยว  กินให้หมด นั่นอย่างนั้น  พี่แก้มค่อยถอดชุดของมันออก มันบังคับให้ใช้ปากถอดถึงเท้า เลียตั้งแต่นิ้วเท้า มาจนถึงง่่ามก้น เลียทุกส่วนของร่างกาย แถมโดนมัดแล้วทรมารด้วยไข่สั่นของเทียม จนพี่แก้มกระตุกแล้วกระตุกอีก มันก็ยังไม่ยอมเสียบ จนพี่แก้มขอร้อง  หะว่าไงนะ แก้มจะขออะไรจากพี่>>>>แก้มขอให้พี่เย...ด ค่ะ แรงๆ หนักๆ เลย แก้มร่านค่ะ แล้วพี่แก้ม กะโดดตานั่นกระทำ แต่มันกะหยุด เอาไว้ นู๋ ไปแต่งชุดนักศึกษา พี่อยากทำแบบนี้กับนักศึกษา>>>> ผมยาวปลิวไสวตามแรงลม ชุดนักศึกษาที่ถูกปลอดกระดุมออกสองเม็ดเผยเต้านมที่บีบรัดด้วยชุดชั้นใน  กระโปรสั้นถูกถลกขึ้น จึสตริง ถูกเลื่อนสายออก
พี่แก้มโดนเสียบจากด้านหลัง วิวริมระเบียงโรงแรมเร้าอารมณ์มาก จากริมระเบียบ มาที่โต๊ะ ด้านนอก ถ้าได้นั่งชิล ชิล สบายๆ แต่งานนี้กลับมีความร้อนแรง ความเสียว  ความสุขสม ความฟินส์ระคนปนกันไป เหมือนเกมส์นี้มีความตื่นเต้นประกอบกับยาเพิ่มความตื่นเต้นที่ยังคงออกฤทธิ์อย่างต่อเนื่อง  พี่แก้มสำลักความสุขไปหลายรอบ จนกระทั่ง  โอ๊ยๆๆๆ แก้ม พี่จะเสร็จแล้ว  ครั้งแรกมันสำเร็จที่ร่องอกขาวๆ ครั้งที่สองยังคงวนเวียนอยู่ริมระเบียงต่อ งานนี้มันเปลี่ยนจากช่องทางปกติ มาเป็นช่องทางพิเศษ ที่เพิ่มความสุข สนุกให้กับคนทั้งสอง  รอบนี้ มันดึงมาสำเร็จที่ปาก ซึ่งพี่แก้มดูดกลืนมันอย่างเกลี้ยงลำ ทั้งคู่ กลับมาหลังเอาเราแบบหมดสภาพบนเตียงนุ่ม 
โทรศัพท์ดังขึ้น ปลายสายพูดด้วยน้ำเสียงแจ่่มใส....แก้ม เราซื้อตั๋วหนังแล้วนะตอนนี้เรารอยู่ที่.....เสียงพี่แก้ม งัวเงีย กล้วยหรือ อุ๊ย แก้ม เผลอหลับไปนะ สติกลับมา เออ แก้มอยู่ใกล้ๆ นี่ละกล้วยรอแป๊บนุง กำลังจะไปค่ะ  พี่แก้มขยี้หัวอย่าแรง  โอ๊ยเราเป็นอะไรไปนี่ตื่นๆ  พี่แก้มตบหน้าตัวเองเพื่อเรียกสติ จากนั้น รีบรีบแต่งตัวแบบรวกๆ คราบไคล ที่ร่องอก และปากยังคงอยู่ แต่ไม่ทันแล้ว เมื่อใส่ชุดนักศึกษาแล้ว รีบออกจากห้อง พร้อมกึ่งเดินกึ่งวิ่ง ไปตามนัดอย่างร้อนรน ส่วนตานั่น  ปล่อยให้มันนอนหลับอย่างสบายใจ

peddo

หมอแก้มคงมีหลายปมทีเดียว ต้องให้น้องข้าวช่วยแกะปม แกะไปแกะมาระวังเหนื่อยนะครับ

1819

ไม่น่าเชื่อจากหมอแก้มในปัจจุบัน จะมีอดีต ที่ผ่านมาโซกโซนเหมือนกัน 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

panax

การเดินทางของแก้มนี่ ช่างยาวไกลจริงๆ  ชอบครับๆ