ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azukiko] Boku no Mamakatsu! 4 แม่บ้านขี้เหงา 4 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 22, 2021, 06:12:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Sweat::
ไหนจะกินเที่ยวพาไปทัวร์
แล้วก็ต้องกลับมานัวเนียะเซ็กส์
เอาแรงที่ไหนมาทำครับถามจริง
แม้จะเป็นทริปในฝันแต่รับประกันเหนื่อยสุดๆแน่นวล

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Minibar

มาดูตอนนี้ตอนแรก เดี๋ยวต้องรีบกลับไปเริ่มดูตั้งแต่ต้นละ มาไงไปไงกัน

ต้องโด๊ปขนาดไหนถึงความสามารถสูงขนาดนี้ บอกกันบ้าง มาราธอนมาก

eiaws

จัดหนักตั้งแต่วันแรก แล้วอีก 6 วันที่เหลือจะไหวหร๋อ

เอากันหนักขนาดนี่  เหล่าแม่ๆคงท้องแน่ๆ

biggiggog

นี่ขนาดวันแรกยังขนาดนี้แล้ว
หนุ่มน้อยมันจะไหวมั๊ยว๊า..เห็นแล้วเหนื่อยแทน

สรุปทริปนี้ ปิดห้องปี้กันอย่างเดียว
ไอ้หนุ่มนี่มันเอาอยู่ซะงั้น
ขอบคุณครับ

kazu36

สงสัยที่เก็บมาสองอาทิตย์ก็ต้องใช้ให้หมดคราวนี้แหละ
เป็นที่มาผู้ชายขายน้ำ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

3คน7วัน  ไม่แห้งตายก็ให้รู้ไป  2อาทิตย์ที่อั้นไว้วันเดียวก็หมดแล้วมั้ง

บางทีเองก็อึดเกิ๊น  ไม่รู้ไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนเยอะแยะ

13igboss

น่าอิจฉาพระเอกจัง ได้เทียวออนเซ็นรวมกับแม่ๆ ตั้ง 7 วัน พระเอกเราจะไหวมั้ยเนี่ย...ตัวแห้งฟ้าเหลืองแน่เลยคราวนี้  ::Bloody:: ::WooWoo:: ::YehYeh::

tummaba5819

งานี้ได้สวิงพร้อมกัน3คนเลยดีแน่แต่จะรับไหวไหมนะสิ

xfreestylex

7 วัน พระเอกจะทนได้ไหมน้าาาา

ของเค้าดีจริงๆ อึด ถึก ทน

reppok1111

3รุม1แบบนี้พ่อหนุ่มซีดแน่ แค่วันแรกเองนะ กว่าจะครบ7วัน

Jakkrit Detchdad

ตามมาถึงตอนที่  4 สรุปมี...หมู่ อย่างที่แอด พูดไว้
สนุกสนานละงานนี้ ฟเาเหลืองแน่นอนไอ้หนุ่ม

จารวรรณ ค

จากแม่บ้าน ขี้เหงา กลายมาเป้น แม่บ้านขี้เอา

ns52800189NS

อิจฉา 3 ต่อ  1  แล้วจะทั่วถึงไหม
สงสัยงานนี้เจ้าหนุ่มคงฟ้าเหลืองแน่ๆ

สุดยอดครับทริบในฝันของผมเลย
อยากมีประการณ์แบบนี้บ้างจัง

Arty69

ยังกับ The Advanger: Eng Game เลยง่ะ  ::Glad::

จะมีภาคต่อกันอีกหรือเปล่าน้อออ ตามๆๆๆๆๆๆ   ::Falling::

vigo

ตายละหว่าพระเอกกว่าจะครบ สองอาทิตย์

เปรมไปเลยนะพระเอกนึกว่าจัแห้งตายไปซะแล้ว