ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรามีเรื่องเสียวแปลกๆจะเล่าให้ฟังค่ะ

เริ่มโดย hokhak, สิงหาคม 02, 2017, 08:27:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hokhak

เป็นเรื่องในครอบครัวเราเองค่ะ  เราแต่งงานอยู่กินกับสามี ซึ่งเป็นคนกรุงเทพมีเชื้อจีนค่ะ ส่วนเราเราไทยแท้ คือเรียนจบมอปลายก็แต่งกันเลยเพราะท้องก่อนเรียนจบไม่กี่เดือน ท้องเลยไม่ใหญ่มาก พอจบพ่อแม่ทั้งสองฝ่ายเลยจับแต่งงานกันเลย ตอนนี้เราอายุ 23  เท่ากับสามี มีลูกชายคนนึง เพิ่ง 2 ขวบกว่า ต้องเข้าไปอยู่ในบ้านสามี ที่มีแม่สามีและน้องสาวสามีอีกคน ชื่อแป้ง หน้าตาน่ารักๆ ใส่แว่นแบบเด็กเรียน หุ่นดี ตามประสาวัยรุ่น ผิวขาวยังกะหยวกแน่ะค่ะ อ่อนกว่าเรา 4-5 ปี ค่ะ อายุ 17 และยังเรียนมัธยมปลายอยู่เลย ตอนนั้นเวลาเราออกไปช่วยงานสามี ลูกชายก็พูดเป็นแล้วกำลังหัดพูดอยู่กับน้องสาวสามีที่คอยช่วยเลี้ยงหลานให้ เลี้ยงมาตั้งแต่ยังเล็กๆเลย  บางทีก็เอาไปนอนด้วย หรือไม่เวลาอาบน้ำก็พาเอาหลานเข้าไปอาบด้วย เราก็สบายใจมีคนช่วยดูลูก

จนลูกเรา 3 ขวบ เริ่มเข้าอนุบาล มีอยู่วันนึงเรานอนดูโทรทัศน์อยู่ในห้อง เราก็ใส่ชุดง่ายๆ เสื้อยืด กับกางเกงขาสั้นธรรมดา ชุดชั้นในในไม่ได้ใส่ ลูกเราก็คลอเคลียอยู่ข้างๆ แล้วเริ่มกอดเราตามประสาเด็ก ขึ้นมานั่งทับอยู่บนท้องทำท่าจูบเรา เราก็นึกแปลกใจเราไม่เคยหัดลูกให้จูบปาก แต่ก็ปล่อยดูว่าเขาจะทำอะไร
     เขาก็จูบเราจูบแบบผู้ใหญ่เขาจูบกัน เราสงสัยก็ปะเหลาะค่อยๆหลอกถามก็เด็กอะนะ 3 ขวบเอง เราถามว่าใครจูบแบบนี้ ไปจูบกับใครมา ใครสอน ลูกก็เล่าให้ฟังว่าพี่แป้งสอน เราก็หลอกถามนะว่าพี่แป้งให้ทำอะไรบ้าง เขาก็ทำให้ดู เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงเรา จับหอยเราไปมาแล้วก็เอานิ้วแหย่เข้าออก เราก็หลอกถามอีกว่า ทำนานไหม ลูกก็บอกว่านาน เราก็ถามแล้วทำไงอีก เขาก็ทำให้ดู บอกเราว่าพี่แป้งให้เอามือเข้าไปด้วย แล้วลูกก็ดันขาเราให้ถ่างออก แต่มันไม่ถนัดเพราะเราใส่กางเกงอยู่ เราก็บอกว่าเดี๋ยว  แล้วลุกเดินไปปิดประตูเผื่อสามีหรือแม่สามีกลับมาเห็น พอเดินกลับมาเราก็ถอดกางเกงออกนั่งถ่างขา ลูกก็กระเถิบเข้ามาแล้วพยายามเอามือดันเข้าไปในหอยเรา มือเด็กก็ไม่ได้ใหญ่อะไรมากแถมนุ่มๆ หยุ่นๆอีกด้วยก็เข้าไปได้อยู่แล้วค่ะ เพราะของผู้หญิงเรายืดได้ขยายได้ แล้วก็ดันเข้าดึงออกอยู่แบบนั้น
     บางทีก็ทำมือแบบกำๆข้างใน โดนมดลูก โดนโพรงเนื้อข้างในบ้าง แกก็ขยำไปทั่ว อีกมือแกก็เอื้อมมาจับมาขยำนมเรา ไอ้เราก็เสียวๆเหมือนกัน เลยขมิบหอยตอดมือแกบ้าง ลูกก็ชอบใจ หัวเราะใหญ่เชียว พอซักพักลูกก็เอามือออก แล้วแกก็ลุกขึ้นแก้ผ้าออกหมดเลย แล้วเข้ามานอนทับกอดเรา แล้วทำกระเด้าก้นยิกๆแบบผู้ใหญ่เค๊าเอากัน แต่เด็กอะค่ะยังไม่เป็นหรอก ก็ทำแค่นั้นแหละ เราก็นึกในใจ เห็นน้องสามีหงิมๆเด็กเรียนแบบนี้ก็ไม่เบาเลยนะเนี่ย ลูกเราก็ใช่ย่อย ได้เล่นของเด็กมัธยมซะงั้นแถมได้จับเข้าไปถึงมดลูกอีกต่างหาก
     เลยเข้าใจว่า ทำไมเวลาน้องสาวสามีมาเล่นกับลูกเรา ลูกจะออกอาการชอบมากเป็นพิเศษ ยิ่งตอนพาไปเล่นในห้องของน้องสาวสามี หรือตอนอาบน้ำนี่ ลูกเราวิ่งตามไปอย่างเร็วเลย  ก็คงเป็นความสุขของน้องสาวสามีแหละ เลยให้ลูกเราช่วย ยังวัยรุ่นอยู่แถมไม่มีแฟน เห็นตั้งใจเรียนอย่างเดียว   เราก็ไม่ว่าไรนะ แต่บอกลูกว่า ทำได้แต่อย่าไปบอกพ่อบอกย่านะ ลูกก็พยักหน้ารับ  นี่ผ่านมาเกือบปีแล้วยังทำอยู่เลยค่ะ ขอเล่าแค่นี้ก่อนนะคะ ถ้ามีโอกาสจะกลับมาเล่าให้อ่านอีกค่ะ

shinosuke

review1972

อ่านแล้วเสียวจี๊ดเลย เด็กคนนี้มีบุญจริงๆสงสัยชาติก่อนทำบุญมาเยอะ

Pigdavil

เยี่ยมไปเลยชอบครับแบบนี้ แล้วมาทำให้แม่อีกหรือเปล่า รอฟังตอนต่อไปน่ะครับ

johnywalker

ไอ้เด็กเปรต มันได้ อึ้บ ๆตั้งแต่ 3 ขวบเลยเรอะ  ::Angry::

likestory

อ่านแล้วเสียวตามไปด้วยเลยครับ ว่างๆมาอัพเดทให้ฟังอีกนะครับ

johnyred59

เด็กอายุ3ขวบกะเจี้ยวมันแข็งพอจะเอาได้เหรอ แต่ถ้าเอาเป็นแบบนี้เค้าเรียก ลูกเทพ แน่ๆ

hanabombam

แหม่น้องแว่น สอนเด็กใจแตกตั้งแต่สามขวบเลยนะ

swbkk

เสียวแปลกจริงๆครับ แต่บอกได้คำเดียวว่า........สุดยอด.....

review1972

โห..ศิษย์มีครูตั้งแต่เด็กโตขึ้นจะเก่งขนาดๆไหนเนี่ย