ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.1 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 23, 2021, 02:36:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackky

ยอดนักเช็ด

แฟนใหม่อย่างหยามกันเลยครับ

Top_giggs

น้องอิงน่าจะโดนจัดตรงนี้แน่นอน ดูน่าจะสนุกครับ ดูเริ่มเรื่องน่าสนใจดีครับ

onemanx002

เริ่มมาก้อ สนึกเลย ต่อไปจะเปนไงนะ

Thanaphay

ว้าวเนื้อเรื่องน่าสนใจแค่อ่านการปูเรื่องมาก็สนุกคล้อยแล้ว

st3323liap

แฟนใหม่ของอิง น่าจะเอาในเตียงที่อิงเคยเอากับแฟนเก่า

แมลงสาป

Thebigone

จับเอาโชว์หน้าแฟนใหม่ไปเลย

dodam

ชอบมากกับแนว NTR/Harlem/Super Power หลากหลายรสชาดที่คุ้นลิ้น เอ้ย คุ้นชิน ตามไปยาวๆ

dodam

ชอบแนวนี้มาก โดยเฉพาะฮาเร็ม แต่อาจจะมีหงุดหงิดเวลาอ่านบ้างคือ แฟนเราโดนคนอื่นเอานี่แหล่ะ (ไม่ได้หงุดหงิดผู้แต่งนะครับ หงุดหงิดตัวเอง ทำใจไม่ได้สักทีเวลาอินไปกับเนื้อเรื่อง)

iusnsdxxx