ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย เจตภูติ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 11:39:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttum1188

ทุกคนเริ่มจะมารวมตัวกันที่นี่แล้วสินะครับ

Sak2563

po3026

kupong

teerawatc

พอมีเรื่องผู้หญิงเข้ามาเกี่ยวข้อง แต่ละคนกลับไม่ค่อยระวังตัวกันเลย  แผนก็เหมือนจะไม่ค่อยเป็นตามที่คาดหวัง

เปี๊ยกที่ดูเหมือนจะหนักสุด โดนหลอกเอาข้อมูลไปง่ายๆ คงเพราะเป็นผู้หญิงคนแรก เลยไม่คิดว่าจะโดนหักหลัง

ส่วนเจษฏาโดนหักหลังมาแล้ว  มีประสบการณ์ คงจะหาวิธีแก้ปัญหาเอาตัวรอดไปได้

อ่านมาจนถึงตอนนี้ ก็ยังไม่แน่ใจ ว่าพระเอกมีพลังหนังเหนียว ฟื้นตัวเร็วจริง หรือว่ามโนกันไปเอง

รอติดตามอยู่นะครับ 

karin117

Fazz

vi vo

ดูเหมือนนอกจากเจษแล้ว ตัวละครอื่นๆ เหมือนจะงงๆ ตามกันไปหมด

Boran Mark

เปี้ยกจะทันเขาไหมนะ ดูอ่อนต่อโลกมาเลย

ชายชรา

สามหนุ่มเริ่มมีสาวๆเข้ามาเกี่ยวข้องกันแล้วติดตามครับ

munkza

dawdom

Phatsakorn Kamkom

3 หนุ่งนี้นิสัยเเตกต่างกันคนละเเบบ หวังว่าเปี๊ยกจะไม่หักหลังนะ

chapter11

กลัวแผนเจษจะพังเพราะเปี๊ยกไปหลงหญิงเนี่ยแหละครับ แต่ทั้งเจษและอ๊อดน่าจะระแคะระคายบ้างละ

aod2430