ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย เจตภูติ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 11:39:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kuma_77

ธิช่านี่แอบร้ายมาก ต้องให้มาลองของเขษดูว่าจะถูกใจไหม

LenGz

ดูเปี๊ยกยังอ่อนต่อโลกอยู่นะจะชักศึกเข้าบ้านไหม

865162

เปี๊ยกอ่อนต่อโลกดีนะไม่หลุดอะไรออกไป ความสัมพันธ์ระหว่างอ้อดกะเจษจะร้าวมั้ย

fFish Aq

น่าติดตามครับ เพื่อตอนจบจะบอกที่อยู่จารที้สักให้พระเอก  ::GiveMe::

KengNaJa

เจษเร่งเริ่มแผนแล้วท่าทางคงจะเข้นข้มขึ้นแน่เลย
ท่าทางเหมือนป๊อดจะโดนธิช่าล้วงความลับรึป่าว

date

Mhokkk

อ๊อดคิดว่าจะไม่เท่าไหร่ ไม่เบาเหมือนกันนี่หว่า สุดจัด 555

Bonbak

เรื่องเริ่มซับซ้อนงวดขึ้นๆเรื่อยๆแล้ว ติดตามครับ

swbkk

สาวหนุ่มสามมุม ต่างก็มีเรื่องลับซ่อนอยู่กันคนละนิดไม่ยอมบอกกันซะงั้น อย่างนี้ถ้าปล่อยไว้นานๆกลัวจะเข้าใจกันผิดได้นะเนี่ย จะเสียแผนการงานใหญ่ เวลาของเจษฎาดูจะถูกบีบเข้ามาทุกที จะต้องรีบจัดการอีกหลายเรื่องอย่ามัวแต่ไปซั่มสาวๆอยู่ล่ะ ::Fighto::

watanabe

สาวสวยของเปี๊ยกอยู่ๆก็โผล่มา ต้องมีเงี่ยนงำแน่ๆ

Mooze

cobra888

ต่างฝ่ายต่างวางแผน มียุทธวิถีมากมาย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: shadow5 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2021, 11:44:14 ก่อนเที่ยง
มีจัดนัดกระชับมิตร ด้วยอ๊อดมันร้ายยย

ขอบคุณมากครับ
ต้องรีบวางแผนจัดการ

thongdaeng_skk

เป็นฝีมืออ๊อดเองที่มาช่วยเกวลี แต่เกวลีเองก็โดนลักหลับไปสองครั้งสองดุ้น