ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

::Horror:: พลังพิเศษแบบนี้ดูจะ Op ไปหน่อยนะครับถ้าเกิดควบคุมได้  น่าจะมีเงื่อนไขอะไรเพิ่มเติมแน่ ๆ เลยครับ

ธนุส นิราสัย

ลิฟ ท์

Close Read

ชอบเช็คลิสต์สเต็ปอ่อยผู้ชาย555

ไอ้อาร์ทไม่รู้ซะแล้วว่าแฟนเอ็งแอบควบ2

ballzard

เนื้อเรื่องการบรรยายดีมากเลยครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

oat826

ผมอยากให้แทนเป็นนางเอก เพราะเธอสูงดี หายาก

suratad

ส่วนตัวผมชอบเนื้อเรื่องที่ยาวๆ แบบนี้นะครับ แล้วก็ดำเนินเรื่องได้ค่อนข้างจะสนุก

Nattanan Tst

พลังของต่อน่าจะเป็นแนวเข้าไปโน้มน้าวจิตใจคนมากกว่า แต่ยังไม่รู้ว่าทำอะไรได้มากกว่านี้หรือเปล่า ถ้าได้ฝึกใช้พลังเพิ่มอาจจะถึงขั้นสั่งบังคับคนเลยก็ได้นะเนี่ย

iamdevil

Spanky007

สนุกดีครับ ยังเดาพลังพิเศษได้ไม่ออกเท่าไหร่

Daxamoo

เฟดได้ ทำได้ อย่าเผลอคิดมากไปละ จะทำไม่ไหว

krombatt KwangKii

mewzira

หรือจะเป็นแต่แนว เอาต่อชาวบ้าน ต่อน้ำสอง 555

Sona Eiei

gundam2000

อยากให้นางเอกเป็นคนทีสามารถทนพลังของพระเอกได้สักนิดหน่อยอ่ะ​