ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tomo64

::Glad::วางเนื้อเรื่องได้สนุกดีครับ และหวังว่าจะมีผลงานสนุกออกมาบ่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

3hman

พลัง mind control ของเจไดสินะ แต่เป็นด้านมืด
-เจ้าต้องต่อต้านความ_ี่ยน ไม่ใช่เข้าร่วม!
                                            -เจไดปริศนา

papang01

มาติดตามต่อครับ อยากรู้จะ supernature  ยังไง

Mylove1234

สนุกมากๆ อยากให้แทนนี่แหละนางเอก

Jidaza

ตอนแรกสั้นไปหน่อย ตอนสองกับสามยาวสะใจมากครับ

onzoul

พระเอกขิง เก่งโกงมาตั้งแต่เริ่ม

I2ta3ta3

พลังพิเศษมักจะมากับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่งหรือเปล่า

chiratzz

ขอบคุณเรื่องสนุกๆนะครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

Asura4237

เนื้อเรื่องดีใช้ได้ครับ น่าติดตามว่าพลังนี้มายังไง และสามารถทำอะไรได้มากกว่านี้ไหม?

phurin84

เขียนสนุกมากครับ น่าติดตามทุกตอนเลย อยากรู้จังทำไมอิงทิ้งต่อไป ดูมีเงื่อนงำ

kreetha2

จะตัวอย่างทดลอง หรือมนุษย์กลายพันธ์ อะไรก็ได้ครับ ขอให้เป็นคนดีกับสาวๆ

rstyx

เรื่องราวน่าติดตามครับ แหวกแนวนี้

nayhoylod

รึว่าได้วิชามาจากคุณสตีฟแบบไม่รู้ตัว

Navavee Stronger

เชียร์น้องแทนเป็นนางเอกนะครับ นิสัยน่ารัก
จริงใจดี น่าจะไม่ทำให้เจ้าหนุ่มต่อเสียใจ

Helmqwerty

ชอบแนวแหวกๆแบบนี้เลยแฮะ รู้ซะทีว่ามีพลังอะไร