ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gumpxxxx

สนุกมากครับ อยากให้แทจเป็นนางเอก

xxocco

manote

flask

มีคนรู้มากกว่าเจ้าตัวโผล่มาแล้ว

xonly-402

พลังมหัศจรรย์อีกแล้ว สนุกดีครับ

boranman01

red hulks

ทำไมไม่อยากให้เดียร์มาทำกับเรามั้งล่ะหื้มมม

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

ชอบแทนมากกว่า อยากได้รูปประกอบด้วยจัง

lonelyking

keeper grave

ผมชอบนะ เรื่องยาวกำลังดี ถือว่าจบในตอนด้วย แต่ผมว่าต่อมันแอบเลวนิดนึง 555

เสือเฒ่า

หักมุมตั้งแต่ช่วงแรกๆเลย ทั้ง​แฟนเก่า ทั้ง​เดียร์ ชอบมากครับ

Theman368

มีตัวละครมาเพิ่มอีกตัวแล้ว

masterevans

พลังพิเศษเหมือนจะเหนือธรรมชาติ ไปในทางกระแสจิตกับพลังสมองที่อาจจะสัมพันธ์กับต้นเรื่องที่บอกว่าหมดสติ

แต่พอมีสตีฟโทรมาพูดแบบนี้ทำให้คิดว่าพระเอกโดนเป็นหนูทดลองทางวิทยาศาสตร์

ไม่งั้นสตีฟก็มีพลังในการอ่านใจคนได้ ไปในแนวทางเหนือธรรมชาติเหมือนกัน

รอติดตามเนื้อเรื่องครับ

wiseman

พลังแบบนี้อยากมีบ้าง จะได้จัดตามใจชอบ

ss24p

เนื้อเรื่องดี บรรยายได้เห็นภาพดี ใครเป็นนางเอกไม่ขอทายขอลุ้นไปเรื่อยๆดีกว่า ถ้ามีภาพประกอบด้วยจะยอดมากเลย