ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sayan Keawpao

พระเอกรู้ตัวว่ามีพลัง คงได้จัดทั้งเรื่องแน่

Fazz

สุดยอดครับ เนื้อเรื่องเริ่มข้มข้นแล้ว

wink

แนวนี้ก็เคยอ่านครั้งแรกชอบมากครับ สนุกดี

teerapong2534m

ยอดเยี่ยมจริงๆกับพลังเหนือธรรมชาติเหนือจินตนาการ

sarawut chanart

Tjnet

หาแฟนใหม่ไวๆเลย แต่ทำไหมแทนกินยาคุมแล้วอะ

kalampee

เนื้อหา​น่าสนใจ​ดี​ครับ​ ว่า​แต่​จะ​จินตนาการ​ให้​ใคร​ทำอะไรได้มากน้อยแค่ไหนหนอ

Heavent01

เนื่อเรื่องน่าตอดตามมากครับ ส่วนนางเอกผมอยากให้เป็นแทนนะครับ เพราะแทนเขามาในช่วงที่พระเอกกำลังเคว้งคว้างสับสนเสียใจ 

veckeo

แทนจะเป็นนางเอกตัวจริงหรือเปล่านะ

xvenomz

เดาว่าจริงๆ แล้ว รปภ ก็เต้นเบเบี้ชาร์คนั่นแหละ แต่นายต่อเราเดินผ่านไปก่อน 555

goomorning

mighty

ตอนนี้เป็นต่อก็ได้รับรู้ถึงพลังสมองที่ตนเองมีสามารถที่จะจูนสิ่งที่ต้องการให้ตรงกับความคิดได้แต่สตีฟขาประจำร้านเหล้าเฝ้าสังเกตุและรับรู้ถึงพฤติกรรมของนายต่อได้อย่างไรและเอาเบอร์โทรของนายต่อมาจากไหนถึงสามารถต่อสายตรงถึงนายต่อได้ทันที..

Mr.D

เงื่อนไขของพลังคืออะไรน้า รอติดตามครับ

yaguza

ได้ของดีทางความคิดมา สุดยอด หรือกว่ายอดมนุษย์อีกนะครับ

Tyu744

แทนนิสัยดี ควรเป็นนางเอกครับ