ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbkja555

แนวแบบไม่แน่ว่าเคยอ่านมั้ยแต่ชอบ คิดอะไรได้แบบนั้น แจ๋ว

The Naive

แต่งเรื่องได้ดีมากครับ ผมชอบมากครับ ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ 

Invisibleman

kolonasaka

จัดแจ่มๆให้เดียร์หน่อยเอาให้หลงเลย

vayupak

tottwo

สนุกไปอีกแบบครับ  ตัวเอกที่มีพลังวิเศษ

aiekuy

ชอบแนวนี้เลยครับ แต่เอ๊ะพระเอกเราลืมอะไรไปหรือเปล่า ครั้งแรก ๆ ที่ใช้พลังนี่ ให้อิงร่านสุด ๆ ไปเลยนะ

หากอิงร่านราวกับกะหรี่ ผมก็โหวตให้อิงเป็นนางเอกละกัน จะได้เหมาะกับความ NTR

1678405

แอบสงสัยว่าพลังที่ได้มาต้องแลกกับการสูญเสียอะไรบางอย่างไปรึเปล่า ส่วนนางเอกส่วนตัวรู้สึกว่าชอบเดียร์นะ

อัศวิน รัตนแก้ว

เนื้อเรื่องดีครับ ไม่ยาวหรอกครับเนื้อหา นึกว่าจะจัด 3 สาวที่เมาซะแล้ว..

m_onepiece

คล้ายๆ sweetguy แต่พลังทรงพลังกว่ามาก ชอบครับ 5555

Yim Orn

อิงคงไม่ผ่าน โดนคนอื่นแล้ว ทิ้งเราไปด้วย 
แทนก็โอเค แต่ไม่น่าจะหมดเท่านี้นะ

memolove123

ตอนนี้อ่านแล้วอยากเป็นแทนขึ้นมาเลยครับ ส่วนคนที่อยากให้เป็นนางเอกของแทนอยากให้เป็นเดียร์ครับ เพราะดูแล้วเธอเป็นคนเปิดเผย และเซ็กดียิ่งตอนกินเหล้า

poppyza

ตี๋น้อย ฮิฮิ

ถ้ารู้ความคิดของคนอื่นก็สุดยอดสิครับ

newblogspot