ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wat1

เริ่มเข้าเหตุการณ์ใหญ่แล้ว

lvlal2k

865162

มีพลังพิเศษแล้ว น่าจะทำอะไรได้อีกหลายอย่าง

Tap19979

phaii

พลังความคิดเเบบหนัง lucy แบบนี้ผมชอบเลยครับ

watanabe

พระเอกของเรามีของดีอะไรรึป่าวครับ ที่เนื้อเรื่องยังไม่เฉลย

marco35

พลังที่ต่อมีดีมากจริง น่าเอามาใช้กับสาวๆที่ชอบ

suteeboonmark

คามม่ถึงตอนที่3 สนุกมาก.. แนวหลักของเรื่องชวนให้น่าติดตามมากๆๆๆ..

anant95

ลงยาวๆให้อ่านอย่างจุใจมากๆ แถม Super power ที่มีก็เป็นสิ่งที่มนุษย์ทุกคนอยากมีซะด้วย แต่น่าชวนติดตามก็ตรงที่ว่ามีที่มาของพลังพิเศษ

skykesperqaz

พลังที่มีต้องใช้ให้เป็นประโยชย์

ME

เขียนยาวๆ ก็ดีครับ อ่านแล้วจุใจดี เนื้อเรื่องก็ดีอ่านแล้วอิจฉาพลังนี้ 55

sotimez

ทำไมอ่านไปเรื่อยๆแล้วแปลกๆ  ตัวเอกกูเริ่มโรคจิตละ

nakarinrodchura

เยี่ยมครับดูการแต่งแล้วมีอิงความจริงค่อนข้างสูง

atchawin

เนื้อเรื่องดีมาก ๆ ครับ สนุกมาก