ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามเกี่ยวกับการมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 25, 2021, 01:50:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

▪ขออนุญาตสอบถามครับ  ว่าแต่ละท่านมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกตอนอายุเท่าใดครับ?  และมีเพศสัมพันธ์กับใครครับ? รวมทั้งมีสิ่งใดเป็นตัวกระตุ้นให้มีอารมณ์ครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

▪ของผมนี่ช้ามากครับ  ครั้งแรกก็ตอนอายุ ๒๘ แล้ว  กับโสเภณีแถวสนามหลวงครับ

fallenversa

อายุ 19 ครับ กับแฟนคนแรก ไม่เสร็จด้วย
เพราะไม่เคยรู้สึกว่ามันเป็นยังไงเวลาได้เข้าจังหวะจริงๆเลยเหมือนจับจุดไม่ได้ 
ความอยากรู้อยากลองเป็นตัวกระตุ้นให้ทำนั่นแหละครับ
ในขณะที่เพื่อนรุ่นผมเขามีครั้งแรกตั้งแต่ 15-16 ละ ผมนี่ช้าสุดเลย

Mylove1234

อายุ 17 กับแฟนคนแรกสมัยเรียนมหาวิทยาลัย เป็นครั้งแรกของเราทั้งสองคนด้วย ด้วยอารมณ์หื่นนี่ล่ะครับ ผมพยายามคลอเคลียอยู่นานกว่าจะยอม

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เที่ยวกะหรี่ตอนอายุ 14 กะหรี่อายุ 50  ครับ  เป็นครั้งแรกแต่ก็มันดีครับ

แมวหง่าว

LoveU2017

::Bloody:: ::Bloody:: ตอน มหาลัย ปี 4 จำอายุไม่ได้ ได้ครั้งแรกกับ เด็กม.กรุงเทพ เป็นลูกสาวหมอ คนขอนแก่น กน้าสวยอย่างกับตุ๊กตา .... ครั้งแรก น้องเขาใส่กางเกงยีน ถอดยากชิบหาย จนน้องต้องถอดให้เอง 555 ทีแรกทำเป็นขัดขืน

johntar

กว่าจะมีครั้งแรกก็ช่วง ปี.1 ปี.2 น่าจะ 19 ครับ กับแฟนคนที่สอง

ส่วนคนรู้จักที่ยินยันได้ คือไปแอบเห็นจะๆ ตกแบบไม่ได้ฟังเขามาอะไรงี้เนี่ยคือเพื่อนผู้ชายในห้องเดียวกันสมัยมัธยม มันมีตั้งแต่ ม.1 แล้ว กับเด็ก ป.6่ ที่โรงเรียนด้วย (ไปแอบดูกับเพื่อน)
-_-'' ไอ้เราก็แบบคือ ม.1 ยังงงๆ เรื่องพวกนี้อยู่เลย  ::Dribbling::

ส่วนเพื่อนผู้หญิงก็คงตอน ม.2 อันนี้ไม่ได้ไปแอบดู แต่เห็นมันไปเข้าเต๊นท์เดียวกันกับแฟนมันตอนไปเข้าค่ายลูกเสือ น่าจะไม่ได้ไปติวการบ้านแน่ๆ

ส่วนเราก็ ปาเข้าไปตอนเรียนมหาวิทยาลัยนู่น  ::Waiting:: ยังดีที่มีกับเขา 555

truck_san

ตอนม.3 14-15มั้งครับ เพื่อนพาไปเปิดผู้หญิงขายบริการ จำได้ว่าพี่เค้า 30กว่าละ แทงได้ไม่กี่ทีแตกเลย ตื่นเต้นจัด อายมากด้วย