ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หวานเย็น

เคียว

ถ้าคิดว่าจะแต่งให้เป็นนิยาย เนื่อเรื่องสำคัญกว่าครับ ฉากเซ็กส์มีไว้เพื่อบำบัดผู้อ่าน แบ่งพอดีๆ ดีที่สุดครับดูว่าควรให้ความสำคัญกับอะไรในแต่ละตอนดีกว่า

suktua

ใช้พลังของตัวเอกให้ชัดขึ้นอีก นิดหน่อยครับ เนื้อเรื่องกับผู้หญิงก็กำลังดี

ตะวัน123

มีพลังมันก็ดีอยู่หรอกแต่ก็ควรฝึกใช้ไห้เก่งจะได้สร้างฮาเร็มเร็วๆ

nayhoylod

ผมว่าแม้แต่รายละเอียดเล็กๆน้อยๆก็สำคัญนะ ได้อรรถรสดีครับ

micaeall

เริ่มเดายาก ปต่คิดว่าน่าจะมีคนใช้พลังบางอย่างกับอิงด้วยมั้ง

poster007

สงใสความคิดทำให้มีอะไรแน่ๆอิอิสนุกอีกแน่ๆนิ

Jaker1234

ผมว่าตอนต่อไปอิงอาจจะรักต่ออยู่แต่ทางครอบครัวอิงน่าจะมีปัญหาอะไรรึป่าว

Pj akkan

อยากให้เก็บครบทุกรายละเอียดบางตอนไม่มีฉากเซ็กก็ไม่เป็นไรครับ

Summermay

จริงๆชอบที่ไรท์ใส่รายละเอียดนะ เรื่องมีมิติสนุกดี บรรยายฉาก sex ละเอียดก็ยิ่งสนุก เราชอบอ่านแบบยาวๆอะ

Sharkwow44

รึพลังของต่อจะใช้ได้ก็ต่อเมื่อ เจ้าตัวเผลอคิดเล่นๆ ไม่ได้เพ่งสมาธิ ::Hmmm::

warpzone

จากคำพูดของอิง อาร์ทก็น่าจะมีพลังแบบเดียวกันเลยทำให้อิงเป็นแฟนได้ ส่วนข้อความที่ไม่ให้เชื่อใจใครน่าจะมาจากสตีฟ แต่ตัวเลขไม่รู้เลย

Sak2563

rahoo99

"แบบนี้ดีแล้ว" อาจจะดูอืดไปนิด แต่สร้างความรู้สึกได้ดี

แมวหง่าว

สตีฟคงเตือนแหละครับ
ว่าจะไว้ใจใครไม่ได้แม้แต่แทน
แต่
เอาได้นะ