ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

อิงโดนอะไรทำไมถึงยอมเป็นแฟนอาร์ท  โดนอาร์ทเย็ด

Natee Aroonpruksakul

เดินเรื่องกำลังดี สงสัยจะมีคนมีพลังพิเศษมากกว่าหนึ่งคน

bbkja555

The Naive

หรือว่าจะมีอีกคนที่มีพลังพิเศษเหมือนกัน

n_neng

เดาเล่นๆๆ  อาจจะเป็นต่อหรือป่าว ที่ดันคิดจะให้อิงเจอรสชาติใหม่ๆๆ  อิงถึงไปคบคนใหม่  

kolonasaka

แทนมีกัดมีหยอกจัดให้อีกซักรอบจะเป็นไรไป

Invisibleman

benzlt22

อ่านแล้วแค่รู้สึกว่าคนที่มีพลังอาจจะไม่ใช่ ต่อก็เป็นได้ ต่ออาจจะอยุ่บนกระดานของใครบางคนก็เป็นได้

aloneprincess

ซับซ้อน เลยครับ หรือจะมีพลังหลายคน

Tonpera

อิงเลิกไปแลเว กลับมาทำไมหรือพลังพิเศษของต่อ

Aussadin Bhoonkasem

อย่าได้หลงเชื่ออิงเด็ดขาดเลยนะต่อ ใจแข็งเข้าไว้แล้วสานต่อจริงจังกับแทนดีกว่า

102030

นี่ยังเป็นช่วงปูทางของเรื่องครับ ช้าหน่อยก็ไม่เป็นไรครับเอา sex scene มาเสริมทดแทนความช้าได้ ปูเรื่องให้แน่นๆ ไปต่อได้ง่ายกว่าครับ ขยายเรื่องก็ง่ายครับ

noomxxx

เดินเรื่องแบบนี้แหละครับ ผมว่าไม่ช้าไป ไม่เร็วไป เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ส่วนข้อความขอเดาว่าสตีฟส่งมาแหละ และผมว่ายังมีตัวละครลับระดับบอสยังไม่โผล่มาแน่นอน

g9898

เลือกแบบที่ 3 อีก 1 เสียงครับ ::YehYeh::

ขอติพระเอกนิดนึงนะครับ คือว่าถ้าไม่อยากเจอก็ไม่ควรนัดน้องอิงมาเลย มาเจอแล้วก็มาพูดประชดแบบนี้ อย่ามาดีกว่ามันไม่แมน  ::Fighto::