ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winpooh

อยากเป็นโคนันเลย จะได้ถอดรหัสได้

rara11

Prik110927

bigyai

เรื่องต้องเดินตามเหตุการณ์นั้นๆครับ บ้างชาวงควรเดินเร็ว และบางช่วงควรเดินช้าๆ ยกตัวอย่างเวลาเกริ่นนำหรือสิ่งที่ไม่สำคัญอย่าเน้น

kodzilla

tarnmbg

หรืออิงจะเจอคนมีพลังแบบต่อบงการให้คบกับอาร์ท

gongsaad

แบบนี้กำลังดีครับ โค๊ดแกะไม่ออกครับ

eglebudsob

วางพล็อตเรื่องลึกลับซับซ้อนไปก็จะไม่สนุกนะครับ

oGoBoRio

beeriero

jaster ja

เดินเรื่องแบบนี้โอเคแล้วครับ  กำลังดี ส่วนพระเอกเราใจเเข็งสักหน่อยนะใหนๆเขาก็ทิ้งเราไปเเล้วว

ppptttmmm

เดาว่า อิงคงโดนอำนาจอะไรบางอย่าง

alexzaa

นายต่อมีพลังวิเศษใช้ความคิดสั่งคนอื่นได้ แล้วสาวอิงโดนคำสั่งนั้นด้วยหรือเปล่า ลึกลับซับซ้อน แต่ชอบนะครับ

NaNNz

ผมว่ากำลังดีนะครับ จากที่ คอมเมนท์ไปเมื่ออีพีทีี่แล้ว กำลังดีครับ แต่ท่าจะ ยืดอีกสักน่อยคงไม่เป็นไร
" "

gumpxxxx

เป็นแบบนี้ดีแล้วครับ สนุกดี เรื่องเซ็กซ์ ก็แล้วแต่พลอตเรื่องดำเนินไปเลยครับ อย่าไปบังคับว่าต้องมีทุกตอน เดี๋ยวจะไม่มีความสุขในการเขียน จะเขีบนออกมาไใดี