ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.5 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 26, 2021, 06:51:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Korn Phawat

โถ่นึกว่าจะง่ายๆๆๆเริ่มซับซ้อนละ

dalton

น่าติดตามมากครับ ตัวละครเริ่มโผล่มาเรื่อยๆ แล้ว

bigmoho

GU Koy

สงสายน้องอิงจะเล่นเสียวให้ต่อฟังอีกแล้ง

Tjnet

weeraj

เอ่อเริ่มมีพลังหลายกลุ่มมาสู้กันแล้วสิครับแบบนี้

Nattanan Tst

สงสารอิงเลยนะเนี่ยถ้าโดนใครบางคนบังคับจริงๆ

Kasama.ja

องค์กรดีหรือจะดีแตก เป็น the advenger หรือ hero alone รอชมนะ

boy2516

Sur9x

อิงโดนจัดอยุ่แน่ๆ ต้องดึงอิงมาให้ได้นะ

luckylove

noraseth

อิงจะยังไงเนี่ย โดนพลังจิตรึโดนเพราะใจตัวเอง

ziggy2

อิงท่าทางจะโดนซั่มน่ะเนี่ย สนุกมากครับท่าทางจะยาวล่ะเรื่องนี้

game14974

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มแล้ว ขอเดาว่า องค์กรนี่ก็ไม่ได้ดีหรอก เผลอๆจะเป็นตัวร้ายด้วย คนที่ส่งข้อความมาน่าจะเป็นคนดีสุด ลุ้นๆ เรื่องแนวนี้ไม่มีบ่อยๆ ขอบคุณผู้แต่งมากครับ อย่าทิ้งเรื่องนี้แต่งต่อให้จบนะครับ