ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.5 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 26, 2021, 06:51:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grozothe

ส่วนตัวชอบที่มีรูปประกอบ เวลาอ่านจะได้อรรถรสมากยิ่งขึ้น
หวังว่าจะมีรูปประกอบเพิ่มเติมในตอนถัดไปนะครับ  ::Glad::

tree0107

มีความสามารถแบบนี้เอาจริงนะไม่ต้องจบที่คนเดียวแล้วจัดมันซะให้หมดเลยว่าแต่อิงนี่ก็ไม่เบานะเอากับคนอื่นแลัวยังโทรมาหาพระเอกอีก

bolligh

icanfly

Heavent01

สงครามยอดมนุษ เอ็กเม็น ซัพซ้อนดีครับ

The Naive

จะได้ทั้ง 3 คนพร้อมกันเลยไหมนะ

bacartoon

เนื้อเรื่องเริ่มคลายทีล่ะจุดล่ะ สนุกๆๆครับ

aceinw6969

สนุกละ นึกถึงเรื่อง sense8 ใน netflix เลย ที่คนกลุ่มนึงต่างจากคนทั่วๆ ไป เชื่อมโยงถึงกันได้ ชักสงสารอิงแล้วสิ

notbaby007

เดาทางไม่ถูกเลยว่าจะเป็นอย่่างไรต่อไป ส่วนอิงต้องโดนจัดหนักหลายคน แล้วเขียนในมุนมองของอิงแบบว่าไปโดนอะไรมาบ้างอะครับ

kopXIIII

แสดงว่า อิงไม่ได้โดนความสามารถของต่อเพียงอย่างเดียว แต่มีคนอื่นร่ววมด้วย

limousinedk

ผลจากการบอกให้อิงร่านจากตอนที่แล้วแน่เลย

NNGGOO

คนที่มีความสามารถพิเศษมีหลายคน  หนึ่งในนั้นอาจจะเป็นแทน  และแทนก็ใช้ความสามารถพิเศษกับต่อ

สงสัยผมจะฝันไป

wittaya09

อิงกำลังทำอะไรอยู่น้า น่าสงสัยจัง

tantawanjames

เรื่องเดายากแล้วมาแนวพลังพิเศษไปอีก น่าติดตามครับ