ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.5 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 26, 2021, 06:51:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

notkey

เรื่องราวซับซ้อนมากครับ อ่านแล้วคิดตามไม่ทันเลยจิงๆ

Peth

wind124

pheung

krombatt KwangKii

ดีเลยครับ ให้มีตัวละครอื่นมีพลังด้วย พระเอกจะได้ไม่ over power เด่นอยู่ครเดียว 

nananews

fantastica

เริ่มเดาทางไม่ออก ว่าแต่อิงจะเล่นรัยให้นายต่อฟัง

lnw grean

น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆ ทั้งเรื่องพลังและเรื่องอย่างว่า

Pra-in

เนื้อหาที่เติมมา ดีนะครับ ใส่ในช่วงๆ เดียว แล้วเรื่องก็เดินต่อ ไม่เร่ง ไม่ช้า ในความคิดผม แอบสงสัยว่า แทนจะเป็นคนที่อยู่ฝั่งตรงข้าม ต่อ แล้วแอบมาตีสนิท หรือเปล่า

wittayacc

อิงเป็นเหยื่อในเรื่องนี้ซินะ เป็นเรื่องที่เปิดกว้างดีครับ

Lucky Naruk

อิงเป็นรักแรกก็ต้องอาลัยอาวรณ์

tantawanjames

อิงนี่ก็ช่างประชดจริงๆกว่าจะหาทางช่วยได้คงโดนอาร์ทจนพรุนแน่ๆ

มดแดงตะกายตึก

น้องอิงไปจัดกับใครอีกเปล่านี่

asdw

พอเจ้าใจบ่ะ ว่าแต่อิงจะเย็ด ให้พระเอกฟังหรอ