ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 13

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 12:11:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tango2003

ดูเหมือนเจ๊หมิวเจอโทนเมื่อไหร่จะต้องมีเรื่องเกิดขึ้นทุกครั้งเลย 

××Mon××

ต้องมีเหตุผลซิอยู่ดีๆคงไม่ไปต่อยเค้าหรอก สองคนนั้นคงปากไม่ดีล่ะมั้ง

[email protected]

ipichai

หมิวเองก็หลุดนะ เห็นแค่ภาพตรงหน้า ยังไม่ได้สอบถามว่าเกิดอะไรขึ้น แสดงว่าไม่เขื่อโทนนะซิ
พี่แมนน่าจะเคยสอนนะ ต้องเรียนรู้จากชีวิตจริงแล้วเอามาใช้

พี่แมน แม่งฮีโร่อะ ซาซีเกะ ตัวแดงแน่ๆเลย

Kanghear

เทพโทนเอาอีกแล้ว คิวบู๊เยอะเหมือนกันนะเนี่ย

hunterkung

แอคชั่นนี้เพื่อเธอ​ หึหึ​ ชอบอะโทน​ โชว์สาวด้วน

thongdaeng_skk

เจ้าสองคนนั่นล้ำเส้นขนาดไหนโทนถึงโกรธมาก

bunchucherd

ไอ้สองคนนั้นคงพูดไม่ดีปากเลยมีสี

หวานเย็น

aodpasa

ไอ้พวกนั้นมันทำอะไรให้พึ่โทนโกรธหว่า

singkanong

และแล้วก็มากำลังคิดถึงพี่หมิวและน้องดาวอยู่เลย เทพโทนหายไปนานมากเลยนึกว่าจะไม่มาเสียแร้ว

boy2516

เหมือนโทนจะเคยมีเรื่องกับพวกนี้มาก่อน

lucipher666a

เอ...ทำไมตอนนี้ไม่เคยอ่านในร้านเกะ หรือว่าอ่านแล้วลืมตั้งเกือบ50ตอน

inputpy

โอ้โห แบบนี้พี่หมิวน่าจะรู้แล้วว่าโทน แคร์พี่เตยมากๆ

minky way

น้องโทนฟิวล์ขาดขนาดนี้ เจ้าบ้านั่นต้องปากเสียขนาดหนัก  แต่น้องโทนต้องจ่ายค่าตอบแทนนะ ในฐานะที่ไม่รู้จักยับยั้งชั่งใจ
ผมว่าพี่แมนทำถูกแล้วครับที่ลงมือกะโทนในฐานะนาย ต้องกล้าลงโทษ ที่ขัดคำสั่งและขอบใจ ลูกน้องที่ทำดีทำถูก ส่วนหมิวเองก็หลุดที่ตำหนิก่อนที่จะสอบความ