ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.6 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 05:41:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wittayacc

ตอนแรกเชียร์อิง แต่ตอนนี้ขอเลทแกแทนก่อนครับ ดูจะเปิดใจกว้างกว่าคนอื่น

2000HP

ชอบคาแรคเตอร์ของแทนครับ มีสเน่ห์ดี

♤judas♤

พลังของอีฟอ่านใจคนได้เนี้ยเล่นเอาต่อไปไม่เป็นเลย ส่วนแทนเนี้ยน่ารักแถมมีร้ายนิดๆ

avena

เล่นกับไฟเกินไปแล้วนะแทน พึ่งฝึกพลังมา เอามาลองกับแทนอีกทีสิบักต่อ ::Evil::

six

ทำไมไม่ใช้พลังกับอีฟจะได้เอาสาวลูกครึ่ง

Rrrrop

Exordia

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

นายแทนแกคงได้ฟันสาวๆอีกเพียบ ก็แกมีพลัววิเศษ ::DookDig::

kpnttn

จัดแทนในโรงหนังเลยมั้ย ไม่ต้องเสียเวลากลับคอนโด

เชียร์จารย์อีฟ รู้ใจกันขนาดนั้น น่าจะตอบสนองกันมันส์หยดแหงๆ

tantawanjames

แทนนี่แอบแซ่บเหมือนกันนะเนี่ย ต่อนี่น่าอิจฉาซะแล้วมีแต่สาวสวยรอบตัว

ดิเรก สำรี

แล้วผลของความคิดนี่มีผลนานเท่าไรนิ หรือที่แทนทำไปอีกเนื่องจากมีความรู้สึกด้วย

Manoptana

จต่อยังไม่ก้าวหน้าพอที่จะควบคุมอีฟ แต่คนอื่นทำได้มากขึ้นแล้ว ความซับซ้อนน่าจะมากขึ้น ตอนนี้ฝึกกับแทนก่อนแล้วกันกำลังเข้าขากันดีและแทนก็เสน่ห์แรงอยู่แล้ว

sunnies

แทนซิครับเข้ามาได้ถูกจังหวะตอนที่ถูกอิงทิ้งพอดี

manxxx

เดียร์พร้อมเสมอ ครับอย่างให้มีประสบการณ์แบบเดียร์เป็นคนสอนครับ

nongfriend

ชอบทั้ง 4 สาวเลย ว่าแต่เมื่อไหร่นะ ะระเอกเราจะได้Harem อิอิ