ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.6 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 05:41:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

llar

ชอบแทนสุดเลย แต่อีฟก็ร้ายเหมือนกันนะเนี่ย

keeper grave

ใจจริงผมชอบอิงนะ อิงน่าสงสาร แต่ก็ยังรู้สึกว่ามันยังต้องปวดตับมากกว่านี้อีกแน่

artae

ถ้าถาม ณ ตอนนี้ผมชอบแทนครับแต่อยากอ่านบทเซ็กกับเดียร์มากกว่า ^^

1678405

ที่อ่านมาถึงตอนนี้เนื้อเรื่องเริ่มจะเด่นชัดขึ้นมาแล้วถ้าถามเรื่องคาเรคเตอร์ของแต่ละคน ก็คงจะบอกว่าชอบแทนมากสุดในตอนนี้เพราะเหมือนจะเป็นผู้หญิงที่ทันคนดูแล้วมีสเนห์อีกแบบส่วนอีฟนั่นคืออาจจะเพราะอยู่ในกลุ่มผู้มีพลังเลยทำให้ต่อเหมือนเด็กไปเลย

arsenyo

ชอบแทนครับ สวย แซ่บ ครบเครื่อง เนื้อเรื่องสนุก ตื่นเต้นดีครับ ให้ต่อได้ทำภารกิจไวๆนะครับ

m_onepiece

อยากรู้เลยว่าพลังจะโตไปทางไหน ดูไปได้หลายแนวมากๆ

birdinfinity

ถ้าผมเป็นต่อ นี่คงเก็บหมดไม่ให้เหลือ

thetwo

ชอบเดียร์นะ ทำงานหาเงิน มีแฟนแต่ดูทรงแล้วพึ่งพาไม่ได้

Theman368

สงสัยจะแพ้ความน่ารักทะเล้นของแทนเสียเเล้ว

masterevans

ถ้าคาแร็ตเตอร์ ผมชอบแทนมากที่สุดนะ

ส่วนอีฟ เอาจริงๆ ผมอยากให้ปูบทไปเป็นเพื่อนร่วมงานที่ดีต่อกัน อย่าให้ได้กันเลย

zaar65

คนหัวอ่อนเรียบร้อยเลยชอบอิงครับ

wiseman

สนุกมากครับ ไรต์วางพลอตได้น่าติดตามมากๆ

larvi

แทนนี้ออร่านางเอกมาแรงมาก

iamdevil