ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.6 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 05:41:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neung Attapol

ชอบน้องแทนครับ แต่ก็อยากให้พระเอกได้กับอีฟเหมือนกันนะ

noomxxx

เนื้อเรื่องละเอียดมากครับ แถมยังรู้สึกว่ามีเหตุผล มีที่มาที่ไปดีมากครับ อ่านแล้วไม่น่าเบื่อเลยครับ

darthvader

เรียงตามลำดับแล้วกันครับ
แทน, อิง, อีฟ, เดียร์

ikkit

อ่านตามเรื่อยๆ ชอบที่ให้คอมเม้นท์เพื่อดูเนื้อหาเพิ่ม ดีกว่านักเขียนหลายคนกักแต่แรก ชอบครับ

Zeallyier

Hanz3312

อีฟนี่น่าจะโดนจัดเป็นคนสุดท้าย

ngern

อ่านมาหลายปีชอบเรื่องนี้มากครับ

mokunkunmo

ชอบน้องแทนอะครับ คาแรกเตอร์น่าค้นหา

nananaka

อย่ากให้มีคนดังจริงๆในเรื่อง

kvr

mana0440

olanla

ถ้า 4 คนนี้เลือก แทนเลยครับ

El cazador

แทนนี่ร้อนแรงอยู่แล้ว หรือว่าโดนพลังจิตเนี่ย

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม