ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน ควายตัวหนึ่ง

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 04:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarapong

ชื่อก็บอกว่า NTR เข้ามาอ่านเพื่อทำร้ายตับตัวเองครับผม ขอบคุณ​ครับ​

warin89

specailxxx

กินยาคุมให้ชู้ แต่แฟนไม่รู้เลย

AssSin01

notkey

Abigail

เปิดเรื่องน่าสนใจมากๆครับ อดสงสารไม่ได้แต่เสียวดี

ss24p

โห 5ปี ไม่น่าจะลูกหมอเจมส์แล้วแบบนี้ แต่จะจับได้แบบไหนนะ 

bigpooh

อ่านแล้วเห็นใจหมอเจมส์เลย มัวแต่ทำงาน แฟนเลยมั่วแบบสบายใจ

sayanun

ท่าน Koog Google เขียนนิยายแนว ntr ได้ดีมากๆ มีจังหวะการลงเนื้อเรื่องให้หวิวๆ หลายๆคนชอบเขียนออกมาแต่มักจะขาดอารมณ์ เหตุการณ์ และการกระตุ้นอารมณ์ ไปอีกเยอะ อันนี้ขอชมเชยครับ

::KO:: ::KO:: ::KO::

mtd

veckeo

โดนชู้จัดหนักและนานขนาดนี้ ไม่หลวมหมดแล้วรึไง หมอไม่สังเกตบ้าง

9toulek

เมียหมอทำไมร่านแบบนี้ สงสัยได้เลี้ยงลูกชู้แน่ๆ

parameter

Namchai Boonrat

skykesperqaz