ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน กรรม

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 02:54:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomm99

เรื่องแบบนี้ไม่มีใครอยากให้เกิดกับตัวเอง

thelegendary29

รอบนี้ถ้าจะหนักกว่ารอบแรก

samajidto

คงติดใจการมีชู้แล้วละหย่านะดีแล้ว

รัตน์ คล้ายมณี

มันตัดใจยาก แต่คงต้องตัดใจ

Mubin9999

::Confident::เจ็บดีกว่าปวดครับครั้งเดียวครับเป็นกำลังใจให้ท่านขานทุกท่านครับ

Topp458

always402

ก็ถ้าห้ามแล้วยังไปอีก ก็คงต้องปล่อยไปละครับ

lonelyking

NNGGOO

เบื่อ เหงา มักมาก จึงต้องหากรรมใส่ตัว

Mix_Xer

อีกครั้งน่าจะเกิดกับพ่อผัวแน่ๆ

PTTrayong

ต้องหางานให้คนที่ว่างงานทำ มันจะได้หายอาการจิตงุ่นเงี้ยว ว่างและเหงาจนพาผู้ชายมานอนด้วย

midnightblusie

อ่านแล้วสะเทือนใจจังครับ เศร้าเลย

doubledragon

ปล่อยไปเถอะครับ ผู้หญิงแบบนี้ไม่ควรได้รับความรักจากผู้ชาย

oaget12

กรรมใคร​หรือเมธีเคยเป็นชู้กับเมียชาวบ้าน

kayzero

สงสัยลีลาไม่ดี น้องอ้อยเลยต้องไปหาชู้ข้างนอก  ::Thinking::