ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.7 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 08:50:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mhokkk

ไปๆมาๆน้องอีฟก็น่าสนใจเหมือนกันนะ ตัวละครแบบเด็กแสบ พลังพิเศษใช้ไม่ได้ผล

blackjack

P0A0Y0

อีฟ กับต่อ เวลาอยู่ด้วยกันนี้ อ่านแล้วสนุกมาก จิกกัดกันเก่ง ส่วนอ้นนี้ตัวฮาของเรื่อง เนื้อเรื่องปกติสุดพอๆกับบทเสียวเลย
::Thankyou::

oshiris

ขอเดาเล่นๆว่า โน้มน้าวให้อีฟมีอะไรด้วยล่ะมั้งครับ

tip251226

งานแรกให้ทำอะไร  จะเป็นอย่างไร

Ordinaryman

เดาว่า โน้มน้าวใจ ให้ใครซักคนออกตัวช่วยเหลือใคร นี่แหละครับ 
โน้มน้าวใจ และ การกระทำ

savana911

คลีคลายความขัดแย้งของคนที่เป็นอดีตหรือเปล่าครับ

xvenomz

น่าจะเป็นงานให้ทดลองโน้มน้าวใจแบบง่ายๆ ก่อนแหละครับ ค่อยๆ เพิ่มความยากไป

zumlee

อยากรู้ว่าอีฟจะโดนไหม ละ โดนอย่างเต็มในหรือโดนผลพวงของพลัง

manxxx

ใครเป็นคนที่มาเจอ จะเป็นอิง หรือเดียร์

Ater

ต้องจัดรางดีๆนะครับ ไม่งั้นชนกันตายเลยครับรถไฟ 55+

pnutto

งานอะไรนะ เดาว่ามีเรื่องเสียวแน่ๆเลย

ikkit

ไม่สามารถคาดเดาได้ ชอบเนื้อเรื่องโครงเรื่อง อ่านง่าย อยากรู้จะไปถึงไหน

Dragora

มันต้องมีสักวันได้จับกดอีฟ

lucipher666a

อ่านใจได้แถมมีหญิงเพียบโอกาสฟันอีฟริบหรี่เหลือเกิน