ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 14

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 01, 2021, 12:40:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zamzam

วางแผนดีมาก สุดยอดเลย นี้วางแผนไปถึงไหนแล้วเนี่ย

Ttum1188

อยากเป็นพี่แมนจังครับ โคตรคูลเลย

1819

ขอคาราวะ ท่านอาจารย์โอบีวัน เคนโนแมน  คิดและวางแผนไปได้ 3,4stepภายใน 5นาที เลย ที่เดี่ยว ในต้อนนี้ ส่วน เจ้หมิว นี่ ระหว่าง บรรยายความรู้สึกภายในใจ กับ ที่พูดสื่อออกมาภายนอก  มันสวนทางกันจริง ๆ
คบเจ้เตยเป็นแฟนเป็นคนรัก แต่ใจเต้นกับเทพโทน  มันอะไรยังไง ทำไมถึงต้องหลอกใจตัวเองนะ ในต้อนนั้น   เป็นความสัมพันธ์รูปแบบไหนนะ นี่ถ้าไม่อ่านเกะ ก็คงจะ ฟันธง1000% ว่าชอบเทพโทนเเบบชายหญิงจริงๆ
ปล.ไม่อยากให้เจ้หมิว ให้ความหวัง  ผู้อ่าน ที่บอกเกี่ยวกับเทพโทนว่า จะมาลง เกะให้สมาชิกเกะอ่าน เลย เฝ้ารอ และ ผิดหวัง ซ้ำแล้วซ้ำเล่า   เสียใจ เพราะมีความหวัง ถึง มีความผิดหวัง ว่าจะได้อ่าน  😭😭😭 (หยอกๆ)​
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

MirrorAce

เป็น FC พี่แมนครับ อยากฟังเรื่องรักๆของพี่แมนบ้างครับ

jooloo

โทนทึกขนาดนั้นเลยเนาะเจ๊แล้วเจ๊จะเอาอยูยู่ไหม

watsapon420

only1A

พี่แมนสุดยอดเลยแฮะ

น้องโทนก็แจ่มนะ

เจ้หมิวอดไปแน่ 555

Thekid34

tanachai

ตอบตรงประเด็นจนพี่หมิวยิ่งมึน​ มาเอาเตาไฟฟ้า​ ​(บทพี่หมิวมาแล้ว​ สาวเกะเชียงใหม่กับสาวเกะสามสาวมาแล้ว​สาวเกะตอนทะเลาะกับพี่เตยพี่หมิวจะมีมาไหม)​

chang1978

เจ๊หมิวเจอคำตอบของนายโทนแบบกอรีล่าหน้ามึนเข้าไป ถึงกับไปไม่เป็นเลยทีเดียว

txxt30

คำตอบที่ได้ ... มาเอาเตาไฟฟ้าครับ

เตาสำคัญกว่าพี่หมิว 5555

ดูทรงแล้ว ทุกคนในครอบครัวกำลังจะดัดนิสัยพี่หมิวกันอยู่นะ  สงสัยว่าเจ๊หมิวคงเอาแต่ใจตัวติดความสบายจนเคยตัวแน่เลย

Leo the rott

อดใจไว้บ้าง หยิกแก้มเลยเหรอหมิว

noojane

มึนแท้เจ้าโทน

ปล​ เจ้หมิวคิดยังไงกับโทนแน่นิ ::Thinking::

weeraj

พี่แมนนี่เท่ห์มากๆเลยครับ

[email protected]

กลับมาเป็นการ์ตูนตาหวานตามสไตชองเรื่องนี้แล้วนะครับ  นึกว่าจะออกแนวบูีล้างผลาญไปไกลล่ะ