ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 14

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 01, 2021, 12:40:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cannavaro

เมื่อคนตอบ ตอบไม่ตรงใจคนอยากฟัง อะไรจะเกิดขึ้นนะ

delealpi

เป็นพี่หมิวมุ้งมิ้งไปซะแล้ว แบบนี้ก็น่ารักไปอีกแบบ

Evolution PK

มึนจริงจังมาก  พี่แมนก็เท่สุดๆ

yai79

rinrin

คนจะเขิน ก็ตีมึนไว้ก่อนแหละ

okai

ลั่นตรงมาเอาเตาไฟฟ้า.. ตอบได้ตรงมากครับ

ryu

สุดท้ายลิงโทนก็เป็นพระเอกใช่มั้ยครับ

suaassccc

Daniel Dear

พี่แมนวางเกมไว้ให้โทนสานต่อแบบรู้ทันกันจริงๆ

wjoe44

sparrow_ap

ซีนเด็ดประจำตอน " มาเอาเตาไฟฟ้าครับ" แหม่ๆๆ จังหวะมันได้เหลือเกิ้น 55555555
พี่แมนหัวคิดไวมากเลยครับ แค่ 5 นาทีวางแผนเป็นขั้นเป็นตอนเลย เฉียบครับเฉียบ.... 

onzoul

medsay

::Thinking:: เป็นผม ผมก็บอกจะถอนสปอนเซอร์เหมือนกัน แล้วออกมาเลย ถ้าอยู่ต่อแล้วเปลี่ยนใจทีหลังในตอนนั้นจะดูไม่ดี และคนอื่นจะไม่เกรงใจ คิดว่าขอโทษหน่อยเดี๋ยวก็หาย แล้วจะได้ใจ กำเริบสืบสาน หึๆ ว่าแต่เริ่มถึงเนื้อถึงตัวบ่อยแล้วนะ อิอิ

catmeao

หมิวถึงเนื้อถึงตัวโทนมากขึ้นแล้ว  ::Cheeky::

occocc

อย่างพีคตรงมามาเอาเตาไฟฟ้า