ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] อัพเดทหนังหนูริน+เรื่องน่าสนใจ (5เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2021, 02:34:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

SDJS-108 Miyazaki Rin
เรื่องใหม่ของหนูริน เรื่องนี้ไม่พูดไม่ได้ ครั้งแรกที่เห็นผมนึกว่าแนวปกติทั่วไป
แต่พอดูแนว นี่มันรหัสของบ่อนํ้าร้อนนรกนี่นา ที่ผมเคยพูดไว้ รหัสนี้จัดแบบโหดมันฮาสุดๆ
ถ้าเป็นหนังก็ระเบิดภูเขาเผากระท่อมกันเลยทีเดียว ไม่คิดว่าหนูรินจะรับแสดงบทนี้
เพราะเพิ่งเล่นแบบแตกในเรื่องที่แล้วเอง ประมาณว่าใครไม่เก๋าจริง เล่นรหัสนี้มีเดินเป๋กันบ้างล่ะ
แสดงว่าแฟนๆและกระแสตอบรับของหนูรินที่ญี่ปุ่นดีมาก ส่วนข่าวว่าหนูรินลาออกจากSOD
ถ้าเป็นจริงนี่ไม่รู้ว่าจัดหนักน้องเกินไป หรืออาจออกไปรับงานแสดงค่ายหนังอื่นๆอย่างเต็มตัว

FSDSS-176 Shiina Sora
ต่อด้วยน้องโซระ กับภารกิจที่ต้องมาอยู่ในหอพัก เธอต้องสะสมนํ้าเชื้อให้ครบ100นํ้า
ถึงจะกลับออกไปได้ การถ่ายทำสนุก โซระยิ้มแย้มทุกช็อต ดูแล้วฟินไปกับเธอตลอดเรื่อง

ABW-064 Nagisa Konomi
ต่อด้วยรหัส โคชชมรมกีฬา ที่ต้องการจัดการดูแลทุกอย่าง รวมถึงระบายความเครียด
มันมีจริงๆมั้ยเนี่ย ผมดูกี่คนๆก็ฟิน อย่ากให้มีจริงๆ จะตั้งใจซ้อมจนติดทีมชาติเลยเชียว

GVH-197 Natsuki Yume Tsukishima Sakura
ถ้าคุณรวยจนสามารถเลี้ยงสัตว์เป็นคนได้ จะฟินแค่ไหน วันๆคงเล่นกับสัตว์เลี้ยงสองตัวนี้จนไม่ได้พัก

JUL-473 Kano Ai
หลังจากติดลิฟกับแม่บ้านห้องถัดไป จึงเกิดเป็นความสัมพันธ์ที่แอบกินกันต่อมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jarabaman

thenero

ต้องขอจัดโหลดไปเก็บแล้วหล่ะครับ หลังๆมาโซระไม่ค่อยเล่นแนวคู่ขาเยอะๆแล้ว กับหนูรินกล้าเล่นแนวนี้ จัดหนักทั้งคู่เลย

blackbutterfly

ดีครับมีให้ชมหลายค่ายแล้วไม่เห็นในเวปอื่นด้วย ขอบคุณมากครับ

tan.sit

อยากกิน ซาซิมิ จัง และชอบสะสม 100 ช๊อต ด้วย น่าสนุกครับ

killertab11

งานดีดีแบบนี้ ต้องโหลดครับ โดยเฉพาะน้องริน ติดตามมานาน ครับ

จักรภพ อุดมสิน

ได้ข่าวล่าสุดว่าน้องรินลาออกจาก SOD ว่าจะย้ายไปค่ายอื่น ถ้าเรื่องนี้คือเรื่องสุดท้าย สงสัยจะจัดหนักไป จนน้องหนีแน่ๆเลย

ก็มีสิทธิ์นะครับ เพราะหลังๆเริ่มจัดหนักกับน้องจริงๆ แถมเรื่องนี้แสดงเมื่อเดือนที่แล้ว
ผมถึงบอกว่าให้น้องแสดงแนวนี้เร็วไป ปกติจะถนอมๆน้องก่อน หรือถ้าค่ายใหม่ให้สัญญาแถมได้เงินดีกว่าก็โอเค
พนักงานSODทำไม่ค่อยนานอยู่แล้ว ออกไปอยู่ค่ายหนังและแสดงแบบเต็มตัวได้เงินเยอะกว่า
ยิ่งถ้าน้องรับได้ทุกแนว รับแสดงแบบแตกในด้วย น่าจะมีงานหลากหลายแนว ขาขึ้นต้องรีบโกย

sangsang

sutee seechart

Shiina Sora โดนเรียงคิวแตกใน นี่คือเด็ดสุด
โคตรแพ้สาวผมสั้น

Tomatomz

fifa11

udomsak sriyan

ชอบชอบน้องริน  ติดตามทุกเรื่องที่นำมา  น่ารัก  ขอบคุณสำหรับน้ำใจอันงดงาม

Bigmann

หนูรินนี่ แต่ก่อนผมเฉยๆ ไม่ค่อยชอบ ดูไปดูมาบ่อยๆ จากหนังท่าแอดมินนี่หละ เลยชักรู้สึกว่าน่ารักดูดี

ชอบขึ้นเรื่อยๆ ครับ

ขอบคุณมากๆ เลยที่นำมาให้ดูบ่อยจนชอบครับ

Ideology

ดูคลิปประกอบแล้ว โดนถล่มไม่ยั้ง สมกับรหัสหนังจริงๆครับ ไม่ดูคงจะไม่ได้ น้องเค้าทุ่มเทขนาดนี้

ขอบคุณครับ

panax

ขอบคุณครับ   ชอบมากๆเลย แนวโหดๆ ยิ่ง10น้ำนี่สะใจมากครับ