ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

wow  พึ่งอ่านep8จบไม่เท่าไหร่ วันนี้ มาต่อep 9เลย  ไรท์สุดยอด  เข้าใจหัวออก ผู้อ่านมากครับ  ตีเหล็กต่องตีต้อนกำลังร้อนๆนี่แหละ แต่มิใช่ พอเสพติดสุดๆไปแล้ว หายนะครับ มีเคือง555 รักษาคุณภาพการลงเนื้อเรื่องนานๆนะครับ 
พูดถึงต้อนนี้   ควรช่วยอีฟก่อนเลย   ไม่ต้องลังเล แล้ว เพราะอิง ยินยอม เองแถมโดนมาแล้ว แต่ อีฟนี่สิ ไม่สมยอมแน่ๆ   แต่พอช่วยอีฟได้ นี่ ไปจัดอิงต่อเลย  คร่าวแรกในห้องน้ำ ยังไม่สุด เลยครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pj akkan

นาทีนี้ต้องช่วยอีฟก่อนล่ะครับ

kodzilla

pizzahutcha

kopXIIII

การเซ็นโฉนดนี่เกี่ยวกับการที่องค์กรจะได้รับผลประโยชน์จากจุดนี้หรือไม่ แต่รู้สึกได้ว่า
สตีฟไม่น่าไว้ใจแปลกๆ อาจมีการหลอกใช้

banksc79

พลังใหม่พระเอกงั้นเหรอ ไม่รู้แหะแล้วแต่นักเขียนเลย

P555

สะกดคนอ่านได้ดีมากครับ อยากรู้แล้วว่าเรื่องราวจะเป็นยังไงต่อ

Sitthikirn

เอนไปทางหนูอีฟก่อนเลยคร้าบจังหวะนี้ 

KonMol2

พระเอกยังมีความลังเล เพราะคิดว่าระหว่างแฟนเก่ากับภารกิจอันไหนสำคัญกว่า เหมือนยังเหลือเยื่อใยกันอยู่ ยิ่งทราบว่าเพราะมีคนทำแฟนเก่าเลยยิ่งลังเล แต่ถ้าไม่รู้ในตอนแรกเลยว่ามีคนทำ ก็อาจจะตัดใจก็ได้

evilbenz

ดูทรงแล้ว ผมว่าต้องมีคนแบบต่อ แน่เลย เหมือนอยู่ดีๆ อาร์ตก็ให้หยองมาลุม เหมือนตอนที่ดูดีๆ อิงก็ใจอ่อนมาคบกับอาร์ต

Birdza

น้องอีฟจะโดนเสี่ยไม่ได้นะ

จักรภพ อุดมสิน

ลุ้นเลย เสียวไปลุ้นไป อีฟต้องรอดนะ

13igboss

ผู้เขียนแต่งเรื่องได้น่าสนใจมาก ทำให้อยากติดตามอ่านตอนต่อๆ ไปอีก  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

แต่หลังจากอ่านไปหลายตอน ขอเดาว่าต่ออาจจะโดนสตีฟหลอกแสร้้้้้้้้้้งเป็นฝั่่งดี และอีฟอาจจะรู้เห็นด้วย ตอนหลังอาจเสร็จต่อ หลงรักต่อ แล้วกลับใจมาช่วยต่่่่อก็เป็นได้  ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

aodpasa

อยากรู้เลยครับว่าสตีฟไปจัดอะไรให้ห้องนั้น

bbblack

จะให้อีฟโดนคนอื่นก่อนได้ไงโชว์สกิลพระเอกหน่อยอิอิอิ