ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ieaky

อีฟนอดมาได้หวุดหวิด แถมพี่ต่อถอดเสื้อมาคลุมให้ จะทำให้อีฟรู้สึกดีกับต่อขึ้นมั้ยถ้าจำไม่ผิดเหมือนต่อจะมีความสามารถเพิ่มขึ้นมั้ย การรับรู้ความรู้สึกของอีฟ

upperbound

เนื้อเรื่องแปลกใหม่ดีครับ จะตามย้อนอ่านก่อนนะครับ สนุกดี

suckzeed

boy2516

นายต่อนี่ต้องให้ทำงานที่รู้จักหน้าที่ให้มากขึ้นไม่งั้นเพื่อนร่วมงานลำบากแน่ๆ

Naratt

mighty

ความน่ากลัวในพลังพิเศษของต่อเริ่มมีมากขึ้นพอๆกับความโหดเหี้ยมเด็ดขาดจากสตีฟก็เช่นกัน..ส่วนอีฟซึ่งเมาและยังสติไม่ครบองค์ประกอบการที่ต่อสามารถรับรู้ความรู้สึกนึกคิดของอีฟได้ว่าเกิดอาการน้อยใจนิดๆแบบนี้นายต่อจะส่งอีฟแบบไหนนะ..

หวานเย็น

ใครช่วยไอ้อาร์ทให้ได้อิงเน้อ

Jim Lord

ไอ้หยองหัวใจวายคาอกซะแล้วมั้ง

phurin84

ผมว่าสตีฟน่าจะมีสเกลพลังสูงมากเลย แต่เหมือนจะความคิดที่ซับซ้อนยิ่งกว่า บางทีอิงก็น่าสงสารไปนะครับ ทีมอิงครับ

terapoong48

เกิดอะไรกับอิงบ้างสงสารอิงเลย

audy11

ตกลงอิงโดนสกดจิต​หรือว่าจิตใต้สำนึกจริงๆของอิงเป็นแบบนี้อยู่แล้ว.... คนที่ดีที่สุดในตอนนี้น่าจะดทให้อีฟนะ  แล้วแทนละ? 

Apisara Telling

immortalrune

ไปหาอีฟก่อน ยังไงอิงก็ไม่เป็นไรหรอกมั้ง ปูมาซะแบบนี้แล้ว ฮาๆ

lucipher666a

สกิลใหม่น่าสนใจครับส่วนเรื่องชุลมุนกับสาวๆนี่กำลังเริ่มมั่วใช่ไหมได้แทนแล้วดูเหมือนอีฟจะมีใจอีกและถ้าคลายปมเรื่องอิงได้อาจะ3Pเลย

Manoptana

นายต่อยังตัดสินใจช้าและไม่เด็ดขาดจะทำให้เรื่องที่วางแผนมีปัญหาได้ ถ้าเร็วก็แก้ปัญหาได้พร้อมๆกันอย่างที่สตีฟทำ ครั้งนี้ต่อคงจะเรียนรู้ได้บ้าง